โพลล์

ถ้าจะโหวต รถ C-Segment ที่มีภายในยอดเยี่ยมแห่งปี คันไหนดีครับ

Toyota Altis
6 (3%)
Honda Civic FB
15 (7.6%)
Nissan Sylphy
31 (15.7%)
Mazda 3
33 (16.7%)
Mitsubishi Lancer EX
12 (6.1%)
Ford Focus
68 (34.3%)
Chevrolet Cruze
33 (16.7%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 195

ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าจะโหวต รถ C-Segment ที่มีภายในยอดเยี่ยมแห่งปี ท่านคิดว่ารุ่นไหนครับ ?  (อ่าน 14475 ครั้ง)

ออฟไลน์ patzahut

• Hero Member
ถ้าวัดกันที่วัสดุ ผมให้ New Focus ครับ นุ่มทุกจุด 
Cruze จะสวยที่สุดเพราะเล่นสีสันต์ แต่แข็งแทบทุกจุด
EX ไม่สวยเท่าแต่นั่งสบายสุด

ดีกันคนละอย่าง แล้วแต่ชอบครับ 

ออฟไลน์ Scarecrowman

• Full Member

ออฟไลน์ 12ay13an

Cruze ครับ สวยสุดละ

ออฟไลน์ nspro

• Newbie
  • *
โหวต cruze เพราะใช้อยู่ครับ เลือก cruze เพราะข้างในนี้เลยครับ ;D ;D

ออฟไลน์ cloud

• Sr. Member
ขาด hyundai elantra อีกคันครับ
ผมเลือกfocusและกันครับ รองลงมาก็cruze

ออฟไลน์ Majic3

• Jr. Member
  • **

ออฟไลน์ BiGPanG

• Newbie
  • *
  • ซักวันจะเอา M3 มาขับให้ได้เอ้า!!
EX ครับชอบมาก นั่งสบาย ;D

ออฟไลน์ Tan Int

ให้ Mazda3 แล้วกันครับ
อุปกรณ์โอเค วัสดุดีเข้าขั้นไม่ว่า 1.6Spirit ก็แบบเดียวกับ 2.0Maxx เบาะโอเค
ที่ให้เพราะความเหลื่อมล้ำระหว่าง 1.6 top กับ 2.0 มีไม่มาก เกือบจะเหมือนเปี๊ยบ

Altis รถตัวเอง แต่ไม่ให้ การประกอบไม่เนียนเท่าไหร่ แต่ใช้งานง่ายที่สุด
Civic ไม่รู้สิครับ ขัดๆ ติดๆ นิดนึง ยังไม่ให้
Cruze เบาะแน่นไปนิด แต่ภายในรุ่นท็อปสวยมาก ชอบมากๆเลย เลยให้ที่ 2 ไป
Focus ไม่ทราบ ไม่สามารถให้ได้
EX ก็ไม่ทราบ แต่ได้ยินว่าการเก็บเสียงไม่เท่าไหร่ ขอตัดเลยละกัน
Sylphy ดูดี วัสดุดูเหมือนใช้ได้ เอาที่ 3 ละกัน(ภายในไม่โดนเท่าไหร่)
1994 Civic EH9 (4dr) VTi (Made in Japan)
1998 Civic EK 1.6VTi-E Special Edition
2011 Corolla Altis E CNG (Come back)

ออฟไลน์ bs

civic fb ครับชอบแบบไม่มีเหตุผล ;D
2003 toyota soruna vios 1.5 E mt            2008 honda click-i
2011 new nissan march 1.2 cvt 
2012 honda jazz ge 1.5 s at white
2013 honda click 125i >>> nv350

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
M3 2.0

ชอบมากๆ ถ้าสีแดงนะ

;D ;D ;D

ออฟไลน์ NONT4477

• Let the SKYFALL
เป็น 1ใน 6 ที่เลือก Altis  ครับ (รถเก่ากว่าใครเพื่อน)
เลือกเพราะใช้อยู่ครับ (ฟังดูงี่เง่าจัง55)
วัสดุไม่ผ่านแต่ดีกว่า EX Prius และ FB(เฉพาะคอนโซลหน้า)

แต่ถ้าชอบจริงๆ Sylphy กับ MZ3 ครับ คนละแนวแต่เลือกไม่ถูกเลย
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ justicjasper

• Newbie
  • *
เลือก fb ครับ เพราะใช้อยู่ครับ  :D

ออนไลน์ Buffy

Mitsu EX ครับ

ชอบเรียบๆ สงบ ไม่วุ่นวายครับ