ผู้เขียน หัวข้อ: หัวข้อ: จะมีการทำสติ๊กเกอร์ของเว็บบ้างรึป่าวคับ (อ่าน 2606 ครั้ง)  (อ่าน 3480 ครั้ง)

ออฟไลน์ MingZaa

• Jr. Member
  • **
รบกวนถามนิดครับมีสติ๊กเกอร์ของเว็บบ้างรึป่าวคับ 
ไปเปิดมาจากหน้า 381 เลยไม่รู้ว่ามีหรือยังครับ
พึ่งสมัครไม่กี่วันครับ และยังไม่เคยเห็นอะครับ

ออฟไลน์ Ohmmypp

• Hero Member
ไม่มีครับ..

เคยมีคนถามเรื่องนี้ แล้วจำได้ว่าพี่จิมมี่ก็เคยตอบเรื่องนี้แล้วนะ ไม่รู้ในกระทู้นั้นจะมีมั้ย
JC TU #54

ออฟไลน์ Alcatraz

เหมือนความเห็นทีมงานไม่อยากให้มีเพราะถ้าเกิดมีคนติดแล้วไปทำเรื่องไม่ดีจะโดนประนามถึงเวปได้

ผมเห็นด้วยนะ แต่คุณไล่อ่านกระทู้ไปเกือบ400หน้าเลยหรอ :o

ออฟไลน์ BENZIL

• **
เหมือนความเห็นทีมงานไม่อยากให้มีเพราะถ้าเกิดมีคนติดแล้วไปทำเรื่องไม่ดีจะโดนประนามถึงเวปได้

ผมเห็นด้วยนะ แต่คุณไล่อ่านกระทู้ไปเกือบ400หน้าเลยหรอ :o
ผมเห็นด้วยที่จะไม่มีครับ
หรือถ้าจะมีสติ๊กเกอร์ ก็ควรเฉพาะคนที่ไปมีตติ้งเห็นหน้ากันจริงๆเท่านั้น

ส่วนเรื่องไล่อ่านกระทู้ ตอนผมมาเล่นเว๊บนี้ใหม่ๆ ผมไล่อ่านกระทู้ทุกหน้าเลยน่ะ
แต่อ่านเฉพาะบางหัวข้อที่สนใจน่ะครับ

ออฟไลน์ zekoza11

• Full Member
สติ๊กเกอร์ ถ้าเน้นเรื่องเงิน ก็น่าจะปล่อยไปนานแล้วครับ
แต่ถ้าไม่เน้นเรื่องเงิน ก็คงจะต้องกรองกันหนักหน่อยละครับ ถ้าจะมี

ออฟไลน์ NINENOI

• Nine & Knight
นับถือๆครับ ตอนผมรู้จักเว็ปนี้แรกๆเผอิญเป็นช่วงก่อตั้งเว็ปพอดีเลยอ่านย้อนแค่นิดหน่อยแต่คุณเพิ่งสมัครแต่อ่านย้อนไปขนาดนั้น อย่าลืมอ่านกฎระเบียบด้วยนะครับจะแจ่มมาก
ถ้าเราซื้อของที่ไม่จำเป็น สุดท้ายเราต้องขายของที่จำเป็น

ออฟไลน์ nudragon

• MT Mania!!
ผมกลับไม่อยากให้มีน่ะ

ออฟไลน์ kimmeng21

ผมกลับไม่อยากให้มีน่ะ

เห็นด้วยคับ
"โอกาส มันก็เหมือนสายน้ำ ที่ไหลผ่านมา แล้วก็ผ่านไป ถ้าคุณไม่ตักตวงมันไว้ สายน้ำมันก็จะไม่ไหลย้อนกลับ"

ออฟไลน์ MingZaa

• **
ขอบใจครับ

อ่านมาประมาณจะเดือนแล้วครับ  ลูกปิดเทอม เลยไม่มีอะไรทำ  จริงๆๆผมไม่ค่อยได้สมัครที่เวบไหน เนื่องจากเป็นคนไม่ค่อยชอบพิมพ์อะครับ ชอบอ่านๆๆๆๆๆมากกว่า

บางคนอาจคิดว่าอ่านได้ไงไม่ต้องทำงานเหรอ ไม่ต้องทำอะไรเหรอ  ผมทำงานตั้งแต่อายุ20 ปัจจุบัน อายุ39  ทำงานอาทิตย์ละ6-7วันมาตลอด
วีนนึงตอนนำ้ท่วมปีที่แล้ว บ้านจมไปกะสายนำ้ ท่วมขนาดยืนหน้าบ้านเท่าจมูก   เลยพาลูกกะเมียหนีนำ้ไปชลบุรี เลยได้พาลูกไปเรียนต่อที่ อัสสัม
ศรีราชาโดยไม่ตั้งใจ กะว่าจะเอาไปอยู่ประจำเลย แต่กลายเป็นย้ายไปอยู่ด้วยกันเลย ไปเช่าห้องอยู่กัน3คนพ่อแม่ลูก
และก็ได้คิดขึ้นมาว่า กูทำงานมามากๆๆๆๆแล้ว เวลาจะอยู่กับครอบครัวก็ไม่มี และก็ไม่ได้รวยอะไรมากมาย ก็เลยเปลื่ยนความคิดให่ม
จากทำงานอาทิตย์ละ 6-7วัน  หยุด1วันหรือบางทีไม่ได้หยุดเลย  เป็นทำงานอาทิตย์ละ1วัน  และหยุดแม่งอาทิตย์ละ6วันแทน ชีวิตตอนนี้มีความสุขมากๆๆครับ
ตอนนี้ตื่นเช่ามาเห็นภูเขาทุกวัน เช้าไปส่งลูกเสร็จก็ไปเดินเล่นพัทยา เย็นก็กลับมารับลูก  จากเมื่อก่อนมาพัทยา3ปีครั้ง เป็น ไปพัทยา อาทิตย์ละ3ครั้ง วางโครงการแล้วจะอยู่พัทยาเลยรอคอนโดที่จะซีอใว้เสร็จให้ลูกเรียนที่นี่6ปี แล้วค่อยว่ากันต่อ แต่ผมคงไม่กลับ กทม.....แล้ว  แค่อยากพักผ่อน....................................................................................

ออฟไลน์ YoungJet

• **
พวกติดสติ๊กเกอร์ club ต่าง ๆ แล้วขับรถไม่ดีผมตามไปด่าถึงเว็บเขามาแล้ว
ครั้งนั้นเป็น VIOS club วิ่งถนนวิภาวดีขับช้า แต่วิ่งเลนขวาสุด ข้างหน้านี่โล่งยาวเกือบ กิโลเมตร
แถมคุยโทรศัพท์ขณะขับรถด้วย  :-\
2010 Honda Jazz
2009 Toyota Corolla Altis 1.6G
2001 Nissan Cefiro (sold)
1996 Peugeot 306 SR (sold)
1994 Honda Civic 3D (sold)
1993 Mitsubishi Lancer GLX (sold)
1984 Mitsubishi Colt Mirage (sold)