ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาตขอบคุณพี่ J!MMY ครับ เรื่อง Full Review Suzuki Swift ครับ  (อ่าน 3300 ครั้ง)

ออฟไลน์ nekoyaki

• Full Member
ขอขอบคุณพี่ J!MMY ครับ ที่ได้ลง Full Review Suzuki Swift ให้อ่านครับ ...

ก็พี่เอาลงเวปตอน 16:00 น. เสร็จ (ผมยังไม่ทันอ่าน กำลังเตรียมตัวกลับบ้าน) พอ 17:30 น. เซลสุดรักของผมก็โทรมาบอกว่า รถพี่ได้แล้ว สะดวกจ่ายเงินวันไหนครับ ..  :D

อย่างน้อย Full Review ก็ยังมาเร็วกว่ารถที่จอง  ;D

ผ่านมา ๑ อาทิตย์ จ่ายเงินเรียบร้อย รอเปลี่ยนเบาะหนังอยู่ ยังไม่ได้ขับครับ ... พอดีเอา FD มาเปลี่ยนยาง เลยได้โอกาสเข้ามาขอบคุณครับ

:D :D

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 15, 2012, 14:06:56 โดย nekoyaki »

ออฟไลน์ chaiz

• Sr. Member
Re: ขออนุญาตของคุณพี่ J!MMY ครับ เรื่อง Full Review Suzuki Swift ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2012, 13:06:35 »
อ่อ ขอบคุณ นี่เอง นึกว่า ขออนุญาตของคุณ อะไร  :D

ยินดีด้วยกับรถใหม่ครับ จิ๋วแต่แจ๋วจริงคันนี้

ออฟไลน์ mewzabahl

• Hero Member
Re: ขออนุญาตของคุณพี่ J!MMY ครับ เรื่อง Full Review Suzuki Swift ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2012, 14:03:53 »
ยินดีด้วยครับ กำลังจะไปลองตัวmtอยู่เหมือนกัน  :D

ออฟไลน์ shanon

• Jr. Member
  • **
Re: ขออนุญาตขอบคุณพี่ J!MMY ครับ เรื่อง Full Review Suzuki Swift ครับ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2012, 16:36:54 »
เปลี่ยนเบาะหนังจากศูนย์เลยเหรอครับ  เพิ่มเยอะมั้ยครับ

ผมว่าจะเอาไปหุ้มหนังพอดี  เบาะผ้าเปื้อนแล้วทำความสะอาดยาก  ;D