ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าให้เลือกเครื่อง2.4 CR-Vใหม่ระหว่างเสป็คUSกับไทยแต่มีเงื่อนไขว่า  (อ่าน 4175 ครั้ง)

ออฟไลน์ ChiLun

• Hero Member
  • F10 525d M sport

ถ้าให้เลือกเครื่อง2.4 CR-Vใหม่ระหว่างเสป็คUS 185hp กับเสป็คไทย 170hp แต่มีเงื่อนไขว่า

เสป็คUSเติมได้ตั้งแต่โซฮอล91ขึ้นไปเท่านั้น แต่เสป็คไทยได้ตั้งแต่ e85คุณจะเลือกเครื่องตัวไหนครับ

ออฟไลน์ ^Yimm@^

ถ้าus specเติมe20ไม่ได้ งั้นผมขอspecบ้านเรานี่แหละ

ออฟไลน์ GUDJA-MAN

แถวบ้านและทางผ่าน ไม่มีปั้ม ที่มีน้ำมัน E85 จำหน่าย
ส่วน E20 เคยเติมน้อยมาก แทบนับถังได้
ซึ่งถ้าได้ม้ามาตุนในคอกเยอะ โอกาสได้ใช้เต็มที่ มีแน่นอน และบ่อยด้วย
ดังนั้นขอเลือก US ครับ

ออฟไลน์ yossapatiso

• Full Member
Specไทยครับ E85น่าสนใจกว่า15แรงม้าครับ

ออฟไลน์ Buffy

ไม่ว่ารถอะไรที่ผมมี ยังเติม shell แก๊สโซฮอล 95 ฟิวเซฟ ตลอด เพราะปั๊มอยู่หลังบ้าน

เลือก US ครับ

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
ของไทยครับ ม้าไม่สยขอแค่ไม่อืด ไม่ซดแหลก
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ _BUGBOAT

• Full Member
  • '19 320d GT / '24 C40
เลือกของไทยครับ เพราะมีปั้ม E85 ใกล้บ้านกับเส้นทางประจำ  ;D

ออฟไลน์ MystogaN

US ครับ ;) เพราะผมเติม V-Power !! :P

ออฟไลน์ seeeee

• Newbie
  • *
us ได้ก็ดีครับ ผมว่า E20 ใช้ไม่คุ้ม

ออฟไลน์ chaiz

• Sr. Member
เลือก Thai spec ครับ แรงม้าที่เพิ่มขึ้นมา 15 แรง ผมไม่ซีเรียส

ขอแบบ เติมได้หลากหลาย เผื่อเวลาอยากประหยัดก็จะได้เติม e85 ได้ ฮ่าๆ

ออฟไลน์ NaNaNa

• Sr. Member
Us ครับ ม้าเยอะดี คับ

ออฟไลน์ frosty

• Jr. Member
  • **
US ครับ เพราะ Quality เค้าดีกว่าบ้านเรา ไม่รวม option นะครับ

ออฟไลน์ Teamkk

• Jr. Member
  • **
  • ไม่มีอะไรดีที่สุด แค่ชอบที่สุดก้อพอ
เศร้าครับ ไม่มีโอกาสได้เลือก

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
US ดิครับ ดีกว่าเห็นๆไม่ต้องคิดอะไรเลย

ส่วน 85 อย่าไปคิดว่ามันถูกแล้วดี

ของถูกแล้วดีกว่าของแพงไม่มีหรอก

ปล.ผมเติม V Power หอย ตลอด E85 ไม่สน

ออฟไลน์ Ekaluck1978

• Newbie
  • *
ผมจอง CRV ไปก็เพราะ E85 นี่แหละครับ พอดีปั้มหน้าปากซอยบ้าน เค้ามีE85  ;D