ผู้เขียน หัวข้อ: WEBนี้มีใครเล่น GT ภาคPSPยัง? <<<เกมใหม่ๆเล่นได้หมดเเล้วนะ  (อ่าน 4383 ครั้ง)

ออฟไลน์ Zx-III

• Sr. Member
ใครมีPSPก็รีบไปโหลดมา+ลงpatchกันด้วย อัพFWเป็นGEN Bจะได้เล่นครบทุกเกมอิอิ เท่าที่ลองมา ก็สนุกดีภาพสวย ชอบมากกว่าNFS:Shiftอะ

ออฟไลน์ volvolover

• mitsudriver
ใครมีPSPก็รีบไปโหลดมา+ลงpatchกันด้วย อัพFWเป็นGEN Bจะได้เล่นครบทุกเกมอิอิ เท่าที่ลองมา ก็สนุกดีภาพสวย ชอบมากกว่าNFS:Shiftอะ
มีให้โหลดแล้วหรอครับ
โหลด จากไหนอ่า
2011 Mitsubishi Lancer EX 1.8 GLS-Ltd.
2013 Honda City SV
2013 Toyota Prius TOP Option

ออฟไลน์ 2k

• Hero Member
อย่าลืมเอามาต่อเล่นกันบน x link kai นะครับจะได้มันส์สุดๆไปเลย ตั้งเป็นห้องจากเว็บนี้ก็ดีเหมือนกันฮ่าๆๆๆๆ   ;D
หมาเฝ้าบ้านแจกฟรีจ้า www.dogfindhome.com

ออฟไลน์ เจ้าชายบ่ออ่าง

• Newbie
  • *
โหลดแล้วคะ แต่ต้องใช้ FW 5.55 ขึ้นไปนะคะ โหลดมาตั้งไว้ก่อนรออัพเครื่องก่อนยังเล่นไม่ได้
www.mininova.com
นครศรีธรรมราช

ออฟไลน์ Zx-III

คือต้องแบ่งก่อนนะครับ จะเล่นGTและเกมใหม่ๆที่ติด5.55 ส่วนมากต้องอัพFWเป็นGENBหรือGENB2 จากนั้น ตัวเกมก็ต้องทำpatch เพื่อให้เล่นได้นะครับ ส่วน เครื่องอ้วนนี้เล่นได้ครับของผมเล่นได้หมดอะ บางเกมไม่ได้ลองนะ ส่วน2000 แงเป็นบอร์ดสวรรค์กับบอร์ดนรก สวรรค์จะอยู่กลุ่มเดียวกับpspอ้วน ส่วนนรกอยู่กับpsp3000 3000กับนรกนี้บางเกมจะเล่นไม่ได้ รู้สึกGTเล่นไม่ได้ นะครับ ยังไงลองไปศึกษา ในflashfly ส่วนโหลดก็ pspiso,pspgameshare, pspsharing  ทุกเกมที่โหลดมาต้องpatchนะครับ ยกเว้นเขาpatchมาให้เเล้วอันนี้ก็แค่อัพFW กับโหลดลงเครื่องก็เล่นได้ อัพFWไปดูweb jokergameก็ได้ครับ

ออฟไลน์ almanac

• Newbie
  • *
แปลกแฮะ ไม่มีใครแนะนำ www.gamestorrents.com เลย

ผมว่าเวบนี้ โหลด ง่ายที่สุดแล้วนะ มีเกมส์ให้โหลด หลาย แพลทฟอร์มด้วยล่ะเอ้อ