ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องการเปลี่ยนป้ายแดง  (อ่าน 2863 ครั้ง)

ออฟไลน์ -Anonymous-

• Hero Member
  • Catch me if you can !!!
เรื่องการเปลี่ยนป้ายแดง
« เมื่อ: ตุลาคม 20, 2012, 13:28:44 »
สามารถเปลี่ยนป้ายแดงเป็นป้ายแดงกทม.ได้มั้ยครับ พอดีออกรถที่จังหวัดปทุม แต่อยากได้ป้ายแดงกทม. สามารถไปจ่ายเงินจองป้ายแดงในศูนย์กทม. แล้วเอาป้ายปทุมไปคืนที่ศูนย์เดิมได้มั้ยครับ

พอดีอยากได้ป้ายแดงกทมครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ kukonba

• Sr. Member
  • เที่ยวไปให้ทั่วเมืองไทยเถอะครับ
Re: เรื่องการเปลี่ยนป้ายแดง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2012, 14:03:32 »
นั่นซิอยากรู้เหมือนกัน......เฮ้อ

ออฟไลน์ adis

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2012, 14:51:33 »
ได้นี่ครับ ผมเคยเปลี่ยนป้ายจากปัตตานีมาเป็นสงขลา
แล้วออกรถใหม่ที่ปัตตานี แต่ขอป้ายกทม.ครับ ไปติดต่อที่ขนส่งครับ

ออฟไลน์ -Anonymous-

• Catch me if you can !!!
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2012, 15:39:25 »
เปลี่ยนจากป้ายแดงเป็นป้ายแดงนะคับ แต่คนละจังหวัดกัน

ออฟไลน์ sedan lover

• Sr. Member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2012, 18:23:40 »
ป้ายแดงกทม. ตอนนี้ผมเกรงว่ามันจะเป็นป้ายแดงกระดาษน่ะครับเจ้าของกระทู้ ;D

ป้ายปทุมผมว่าใส่มันไปเถอะครับ บ้านใกล้เรือนเคียงกัน ;)

ออฟไลน์ Nioka

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2012, 19:43:08 »
จขกท ได้ป้ายแท้ก็บุญแล้วครับ อิอิ

แถวบ้านผมออกรถยังไม่มีป้ายแดงใส่กันเลย

ออฟไลน์ RockYou

• Jr. Member
  • **
    • http://facebook.com/akkarat.ton
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2012, 00:08:36 »
ผมว่าใช้ป้ายแดงปทุมต่อไปดีกว่า
เชื่อว่าป้ายแดง กทม คงไม่มีแน่ เพราะรถออกกันเยอะมาก

ผมเพิ่งออกรถมาไม่กี่วัน ยังได้ป้ายแดงนนทบุรีเลยคับ
พูดไม่เพราะแต่จริงใจ
ดีกว่าปากปราศรัย  แต่น้ำใจเชือดคอ!!