ผู้เขียน หัวข้อ: Mitsubishi Lancer ท้ายเบนซ์ น่าเล่นไหมครับ  (อ่าน 14443 ครั้ง)

ออฟไลน์ power22

• Newbie
  • *
Mitsubishi Lancer ท้ายเบนซ์ น่าเล่นไหมครับ
« เมื่อ: ตุลาคม 10, 2012, 01:37:45 »
พอดีกำลังมองหามือสองซักคัน ชอบรูปทรงท้ายเบนซ์อ่ะคับ เลยอยากจะขอคำแนะนำว่ารุ่นนี้น่าเล่นไหม มีปัญหาจุกจิกหรือปัญหาใหญ่อะไรบ้าง ติดแก้สจะเวิร์คไหม รบกวนพี่ๆในบอร์ดนี้ช่วยแนะนำทีนะครับขอบคุณครับ  ;D ;D ;D

ออฟไลน์ myalexxp

• Sr. Member
Re: Mitsubishi Lancer ท้ายเบนซ์ น่าเล่นไหมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2012, 07:37:50 »
พอดีกำลังมองหามือสองซักคัน ชอบรูปทรงท้ายเบนซ์อ่ะคับ เลยอยากจะขอคำแนะนำว่ารุ่นนี้น่าเล่นไหม มีปัญหาจุกจิกหรือปัญหาใหญ่อะไรบ้าง ติดแก้สจะเวิร์คไหม รบกวนพี่ๆในบอร์ดนี้ช่วยแนะนำทีนะครับขอบคุณครับ  ;D ;D ;D

แนะนำ CK5 1.8 mt

ตัวประกอบนอกครับ

ออฟไลน์ Headman

• Hero Member
Re: Mitsubishi Lancer ท้ายเบนซ์ น่าเล่นไหมครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2012, 09:42:03 »
ไม่ครับ ที่บ้านเคยใช้ครับ กินยางหลังมากกกกกกกกกกกกก ยางหลังไปไวห
กว่ายางหน้ามากอ่ะครับ รถน่ะแรง แต่ มัน แดรก ยาง หลัง ครับ แก้ทุกวิถีทาง้วก็ยังไม่หายครับ
เรารักจ่าโท :))))

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2012, 10:00:08 »
ไม่ครับ ที่บ้านเคยใช้ครับ กินยางหลังมากกกกกกกกกกกกก ยางหลังไปไวห
กว่ายางหน้ามากอ่ะครับ รถน่ะแรง แต่ มัน แดรก ยาง หลัง ครับ แก้ทุกวิถีทาง้วก็ยังไม่หายครับ

แก้ไม่เป็นก็แบบนี้แหละครับ

ออฟไลน์ tathedarknight

• Full Member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2012, 08:31:19 »

คือว่ารู้ก็น่าจะบอกกันดี ๆ ทำไมต้อง....ด้วย

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2012, 12:19:55 »

คือว่ารู้ก็น่าจะบอกกันดี ๆ ทำไมต้อง....ด้วย

เค้าบอกว่าเคยใช้

ไม่ได้บอกว่าใช้อยู่นี่ครับ

และไอ่คำว่าแก้ยังไงก็ไม่หาย มันกว้างครับ

อย่างน้อยถ้าเค้าบอกว่ารถเดิมๆ ไม่เคยเปลี่ยนล้อเปลี่ยน ยาง ไม่เคยเช็คช่วงล่างมาก่อน

ก็พอจะบอกได้ เพราะผมขับเจ้านี่ คนเดียว มา 15 ปี ทำไมผมจะไม่รู้ ว่ารถคันนี้

มันต้องทำจุดไหน ยังไง

ก็เลยได้แต่บอกว่า แก้ไม่เป็นก็เป็นแบบนี้แหละครับ

ถ้ามันแรงไปก็ขออภัยครับ  ;)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 11, 2012, 12:28:30 โดย myalexxp »

ออฟไลน์ Bier

• Full Member
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2012, 12:47:32 »
สามารถเล่นได้ครับ ถ้าได้ตัว CK5 1.8 MT ก็ดีมาก
หารถสภาพดีๆ เก็บงานพวกระบบไฟ ระบบจุดระเบิดนิดหน่อย
แล้วเอามาติดแก๊สใช้ สบายมาก ช่วงล่างดีครับ  ;D

ออฟไลน์ power22

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2012, 23:06:25 »
ขอบคุณทุกคนครับ