ผู้เขียน หัวข้อ: Honda Stepwagon Spada 2012 ซื้อเลยดีไหมครับหรือว่าจะมีตัว MC เข้ามาเร็วๆ นี้  (อ่าน 4706 ครั้ง)

ออฟไลน์ Steve

• Newbie
  • *
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 18, 2017, 22:05:02 โดย Steve »

ออฟไลน์ yossapatiso

• Full Member
อ่าว Honda Thailand เขาไม่ได้นำเข้ามาจำนวนจำกัดหรอครับ หรือว่าขายดีจนติดใจ ;D ;D

ออฟไลน์ Buffy

• Hero Member
ตัว MC สวยมากครับ

อยากให้ Honda Thailand เอาเข้ามาเหมือนกัน

ออฟไลน์ kan.kom

• Sr. Member
ผมว่ายากที่จะเอาเข้ามาอีก ที่มีอยู่ก็ใช่ว่าขายดี
ตอนนั้นที่เอาเข้ามา เค้าแค่อยากสร้างสีสันมากกว่า
เพราะช่วงนั้นมีปัญหาจากน้ำท่วม ไม่มีรถขาย
ก็นำเข้ามาแก้ขัดก่อน ตอนนี้หมดปัญหาแล้ว
โอกาสจะเอาเข้ามาอีก คงน้อยนะครับ

ออฟไลน์ tatanoi

• Newbie
  • *
ท่าจะยากสำหรับตัวmc เพราะของเก่าที่นำเข้าอัดโปรโมชั่นแถมประกันกับดอก0%4ปียังขายยากเลยคับ
ทั้งที่รถเพิ่งจะเปิดตัวผิดวิสัยของhondaมาก ท่าจะเหลือรถเยอะมากสำหรับรุ่นนี้
แล้วตัวmcก็ต่างกับก่อนmcแค่กันชนหน้า กระจัง ไฟท้าย ไฟหน้า เบิกจากjpเปลี่ยนใส่กันได้เลย
ส่วนตัวผมใช้อยู่เบิกไฟหน้ากับไฟท้ายตัวmc มาแล้วคับราคาพอไหวเลยจัดมาแล้วคับ

ออฟไลน์ 5thAvenue

• Hi!!!!
เอาตัวนี้ล่ะครับ แคมเปญดีๆมีเป็นแสน ;D

ออฟไลน์ YIM

• ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
หลังจากนี้ Honda จะยังขายรถ CBU พวกนี้ต่อไป หรือจะเลิกไปเลยครับ?

ทั้ง Spada, CR-Z และอื่นๆ
JDM เท่านั้น จะครองโลก!