ผู้เขียน หัวข้อ: สเปรย์ Wrap ใครพอรู้มั้ยครับว่ามีขายที่ไหน ราคาประมาณเท่าไหร่  (อ่าน 8576 ครั้ง)

ออฟไลน์ Fly to dream

• Hero Member
มีแผนจะเปลี่ยนสีล้ออยู่ แต่แบบนี้ดูแล้วมันลอกออกได้ถ้าอย่างเปลี่ยนสี

ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ rakchatb

• Jr. Member
  • **
น่าสนใจอย่างยิ่งยวดครับ  :)

ออฟไลน์ checkmate

• Sr. Member
มีขายในเวป เปิดหาในกูเกิ้ลเลยครับ กระป๋อง 700 กว่าบาทครับ

ออฟไลน์ Boyd

• **
สีดำด้าน,สีขาว,ไม่มีสี กระป๋องละ 850 บาท
สีเหลือง,สีส้ม ราคากระป๋องละ 1550 บาท

ลองหาข้อมูลดูชื่อ Plasti Dip

เท่าที่อ่านๆมา เห็นบอกว่า 1 กระป๋อง พ่น3ล้อ (พ่น2-3รอบ/ล้อ) และต้องใช้กระป๋องละ  1550 บาทด้วย
อืม....เห็นเมืองนอกบ่นกันว่ามีลอก มีปัญหาเหมือนกันนะ
ถ้าเป็นอย่างนั้น เป็นผมเข้าร้านซ่อมแมกซ์ สั่งให้ทำสีแบบเนียนๆดีกว่า แต่ก็อีกต้องรอนานอีก

ออฟไลน์ Fly to dream

• Hero Member
เดี๋ยวไปหาดู โฮมโปร  โฮมเวิร์ค น่าจะมี
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ Starplatinum35

• R35 IHI F55 Hybrid turbo 720 whp on E85
พ่นแล้วดูสวยดี เหมือนล้อซิ่ง  ;D
2015 BMW 525d m sport Project'A stage 1
2012 nissan GT-R R35 GT700+EcuTek +E85 flex fuel
2016 MB CLA 250 AMG
2017 MB E220d AMG
2017 BMW 320d GT

ออฟไลน์ iamgodno2

• Full Member
ถ้าตามห้างมี ช่วยบอกด้วยนะครับ ^^
จงกล้าฝันเเละจงกล้าทำ     ถึงจะเป็นสิ่งที่ไร้ค่าสำหรับคนอื่น    เเต่มีค่าสำหรับเรา

ออฟไลน์ Dr.Pop

ออฟไลน์ poss

• **
ราคาแพงเอาเรื่องอยู่ครับ ถ้าเปลี่ยนสีล้อ เผลอ ๆ แพงกว่าถอดไปทำสีอีก

ออฟไลน์ power2002

• ประหยัดได้ด้วยเท้าตัวเอง!
ไม่ลองเอายางพารา มาผสมสี แล้วใส่กาพ่นดูล่ะครับ  ประหยัดและถูกกว่าเยอะ

พวกนี้มันทำมาสำหรับงานกันสี หนิครับ สกิดนิดเดียวมันหลุดแล้ว ;)

ออฟไลน์ Jae_156JR

• Full Member
ทำสีล้อ ถอดไปทำดีกว่าสำหรับบ้านเรา
ล้อ STI ขอบ 18 ผมเคยเอาไปทำสีใหม่...2500 เองครับ

ฝรั่งเค้าค่าแรงแพงครับ เลยต้องเน้นงาน DIY เป็นหลัก