ผู้เขียน หัวข้อ: E-Class LCI มาแบบแว๊บๆๆ  (อ่าน 10087 ครั้ง)

ออฟไลน์ MystogaN

• Hero Member
Re: E-Class LCI มาแบบแว๊บๆๆ
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2012, 13:33:44 »
สวยกว่าC แต่เหมือนC มากไปหน่อย เอ๊ะยังไง :P

ออฟไลน์ 2k

• Hero Member
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2012, 14:39:19 »
ของเดิมด้านหน้ายังไหวอยู่แต่แก้ไขไฟหลังทีเถอะ มันดูธรรมดามากเกินไปในยุคที่เบนซ์ออกแบบได้ไม่แพ้ BMW แล้วน่ะ  :P
หมาเฝ้าบ้านแจกฟรีจ้า www.dogfindhome.com

ออฟไลน์ Psychopath

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2012, 18:02:43 »
ผมว่าออกแบบได้ดีเลยตรงที่ รุ่นเก่าก็ยังคงดูดีในแบบเก่าของมันและอยู่ได้นาน และรุ่นใหม่ที่กำลังจะออกก็ดูดีในแบบของมัน ดูไม่เหมือนเดิม :D

เห็นด้วยเหมือนกันครับ     ไม่เป็นการทำร้ายจิตใจคนใช้ ก่อน Facelift มั้งครับ 555

คงต้องรอดูตัว SE  Elegance Avantgarde ออกมาว่าจะเปลี่ยนไปจากเดิมมากไหม?นะครับ

เห็นด้วยครับ

แม้โมเดลนี้จะออกมา แต่ก็ไม่ได้ทำให้ตัวปัจจุบันลดคุณค่าลงแต่อย่าง