ผู้เขียน หัวข้อ: [สำนักข่าวลือไทย] นางเอกเบอร์ 1 ของช่องหลากสี จะเป็นพรีเซนเตอร์ Altis E85  (อ่าน 9395 ครั้ง)

ออฟไลน์ kira&friend

• Full Member
แล้วโฬม ล่ะ ?
สวัสดีครับ ผมเป็นผู้ชาย นะครับ ขับรถเป็น มีใบขับขี่แล้ว ก็ประมาณนี้แหละครับ ไม่รู้จะบอกอะไรมากกว่านี้ดี

ออฟไลน์ 2k

• Hero Member
ไม่หลุดหรอกครับเพราะว่ากันว่าเจ๊แกไม่มีหัว.... :P
หมาเฝ้าบ้านแจกฟรีจ้า www.dogfindhome.com

ออฟไลน์ BaSkInElItEgUyS

• BaSkInElItEgUy PeRsEuS PrInCe of ZuEs
ผมว่า Presenter กับตัวรถ ไม่เข้ากันอย่างแรงเลยอ่า
ลุคของอั้ม ไม่เหมาะกับรถตลาดแบบ Same Same
ควรเป็นรถสปอร์ตไปเลย รึไม่ก็พวกทรงสปอร์ตแต่รักษ์โลกอย่าง Prius ยังจะเหมาะกว่า

methus zaa

• บุคคลทั่วไป
ผมว่า Presenter กับตัวรถ ไม่เข้ากันอย่างแรงเลยอ่า
ลุคของอั้ม ไม่เหมาะกับรถตลาดแบบ Same Same
ควรเป็นรถสปอร์ตไปเลย รึไม่ก็พวกทรงสปอร์ตแต่รักษ์โลกอย่าง Prius ยังจะเหมาะกว่า
ที่ผมทายศรีริต้า เพราะผมคิดเหมือนคุณเลยครับ ลุคของอั้มไม่เข้ากับตัวรถเท่าไหร่เลย

ออฟไลน์ NONT4477

• Let the SKYFALL
แล้วโฬม ล่ะ ?
คุณ HOMY บอกว่าอั้มมาเสริมทัพ
โฬมก็น่าจะยังอยู่ครับ
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
น่าจะเอาแอ๊ฟมานะ

;D ;D ;D

ออฟไลน์ golf8023

ถ้าจำไม่ผิด แอ๊ฟเคยเป็นพรีเซ็นเตอร์ให้ฟอร์จูนเนอร์  รุ่นMCครั้งแรก