ผู้เขียน หัวข้อ: [ข่าว] : ช่างลองรถซิ่งข้ามเลนชนยับเละทั้งคัน ถนนมิตรภาพ ตรงข้ามอู่เชิดชัย โคราช  (อ่าน 15295 ครั้ง)

ออฟไลน์ auto46

• Jr. Member
  • **
  • ปืนฉีดน้ำ
    • LANCER EX
ขอบคุณที่แจ้งข่าวครับ สงสารทหารที่อยู่ดีๆโดนซะงั้น

และขอประนามนักข่าวอีกเช่นกันครับ เชฟโรเลตพ่อง

นักข่าวเขาทำไมหรอคับ

ช่วยอธิบายที เพราะผมเปิดลิ้งหรือยูทูปไม่ได้ครับ

ออฟไลน์ MC Stradale

• Hero Member

ออฟไลน์ golf8023

อย่าว่าแต่อู่รถเลย พวกcar careบางที่ก็เป็น
car careแถวบ้านผมฝังตัวอยู่ในปั๊มน้ำมัน car careเล็กๆไม่ได้มีชื่อเสียง เวลามันขับรถเข้าช่องล้าง บางครั้งพี่แกเร่งเครื่องเต็มที่ ไม่เข้าใจว่ากะอีแค่ขับเข้าข่องล้างจะเหยียบอะไรขนาดนั้น มีครั้งนึงเป็นรถของผม ผมเดินไปถามว่าจะรีบอะไรนักหนา พนักงานบอกรถมันเยอะครับพี่ ผมก็ว่าถ้าเกิดไปเฉี่ยวเสาหรือไปเฉี่ยวรถคันอื่นจะทำไง มันก็ยิ้มๆแล้วหันไปหัวเราะคิกคักกับเพื่อนมัน ยังดีที่เจ้าของร้านเดินมาขอโทษขอโพย หลังจากนั้นผมไม่เคยเอารถไปล้างที่นั่นอีกเลย ไม่ไหว เรื่องแค่นี้ยังประมาทกันได้

ออฟไลน์ redsun

ถ้าจะลองรถเจ้าของรถควรนั่งไปด้วยครับ
จะได้จับอาการของรถไปด้วยกันเลย
และจะได้ปรามพวกช่างตีนผี ไปด้วยกันครับ

ออฟไลน์ seamonkey

• Sr. Member
ปกติถ้าลองรถผมจะนั่งไปกับช่างด้วยครับ จะได้เห็นอาการกับช่างเลย