ผู้เขียน หัวข้อ: แมงสาปอยู่ในรถดูดไม่ออกช่วยด้วยครับ  (อ่าน 11249 ครั้ง)

ออฟไลน์ Amaranthe

• Sr. Member
Re: แมงสาปอยู่ในรถดูดไม่ออกช่วยด้วยครับ
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2012, 13:58:00 »
ว่ากันว่า ต่อให้เกิดสงครามนิวเคลียร์ แมลงสาปจะเป็นสิ่งมีชีวิตที่ไม่สูญพันธุ์

ออฟไลน์ H.

• Hero Member
Re: แมงสาปอยู่ในรถดูดไม่ออกช่วยด้วยครับ
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2012, 15:52:57 »
แมงสาปนี้เฉยๆครับ เลือกได้ก็จะหาอะไรมาตบ เลือกไม่ได้ก็มือจับแม่มเลย
จิ้งจกผมว่าน่ารักดี ถ้าเจอจะไล่จับมาเต้นแทงโก้  :D

กลัวงูครับ
H.

ออฟไลน์ Jazz_Jstw

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2012, 19:08:34 »
50ปี ครอบครัว โตโยต้า
คือกำลังจะมาตอบ แต่ตอนนี้ขอเวลาไปขำกลิ้งต่อ~

ขำเหมียนกันเลย :D :D :D

ตั้งแต่พบกันวันนั้น ใจก็รู้ว่าเราจะมีกันวันนี้  ;D

...........

ลองๆหายาที่ดักแมลงสาบมาไว้ดูคับ แบบชนิดที่เป็นแบบล่อให้มันออกมากินแล้ว ตายอะ เป็นเม็ดๆอะคับ

ออฟไลน์ armyfst

• Full Member
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2012, 15:37:36 »
เล่าให้ฟัง

เพื่อนผมเป็นคนกลัวจิ้งจกมากๆ
วันนั้น มันโทรมาว่ารถชน หม้อน้ำแตก หัวแตกเพราะกระแทกพวงมาลัย
เหตุเพราะจิ้งจกโผล่มา วิ่งขึ้นมาบนแขน เพื่อนผมสติหลุด ไปจิ้มรถคันหน้า

รีบๆจัดการครับ

อ๊าก...กลัว...จะเป็นอย่างนี้... มันเคยเข้ามาในรถทีนึง ดันวิ่งเข้าไปใต้พวงมาลัยด้วย... ตอนขับกลับบ้านนี่เขย่าขาอย่าได้หยุดเชียวเสียวมันมาเกาะ  สุดท้ายถึงบ้านจอดไว้ให้พี่จัดการ...รอดตัวไป