ผู้เขียน หัวข้อ: ข่าวเปิดตัว พร้อมภาพ A Class มาแล้ว  (อ่าน 17597 ครั้ง)

ออฟไลน์ Noctis Lucis Caelum

• Sr. Member
  • Life is beautiful and short.
Re: ข่าวเปิดตัว พร้อมภาพ A Class มาแล้ว
« ตอบกลับ #60 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2012, 11:48:19 »
ตัวโชว์กับตัวจริงที่ส่งมอบ ออฟชั่นไม่เหมือนกันนะครับ
 :o :o :o
ตัวโชว์มีเซนเซอร์รอบคัน แต่ตัวจริงไม่มีครับ แต่มีกล้องหลังมาให้ (A180 ก็มีให้เหมือนกัน)
ตัวโชว์มีหลังคาแก้ว ตัวจริงไม่มี
ตัวโชว์จอเป็น Comand Online แต่ตัวจริงเป็นจอ Audio 20 ซึ่งเล็กกว่าและไม่มีแผนที่ให้
ตัวโชว์แอร์ออโต้ ตัวจริงแอร์ธรรมดา

ส่วนเรื่อง Keyless-Go ไม่มีทั้งสองรุ่นตาม คห. ข้างบนครับ

ที่มา: เซลล์ A-class MBTH

เริ่ม เหมือน MBTH ตัวจริงหน่อย
แล้วก็เริ่มไม่น่าซื้อ อีกด้วย  >:( >:(

5555  ;D ;D
+1 ครับ ถ้าจัดเต็มขนาดนั้นคงไม่ใช่วิสัย MBTH เค้าหรอกครับ

อ้อ...ลืมบอกไปครับ ถึงแม้จะมีเมมโมรี่เบาะทั้งคนขับและคนนั่งข้างหน้า แต่พวงมาลัยยังปรับด้วยมืออยู่นะครับ...ว้าว!!!! ทำไปได้

เรือง ปกติของ MBTH เค้าครับ

ผ่านไปอีก 5-6 เดือนมีปรับราคา ปรับ option เป็น seasonal minorchange เลยครับ

ใครที่เคยออก E250 Coupe AMG AV ตอนที่เปิดตัวแรกๆ จะเข้าใจดีเลยครับ
นั่นคือร่างกายของคุณ ใช้มันให้คุ้ม ใช้ให้พอใจ ...จนกว่าคุณจะต้อง "เสียมันไป"

PLEASE DON'T CALL ME ARROGANT BUT I THINK I'M A SPECIAL ONE

ออฟไลน์ simcity

• Hero Member
Re: ข่าวเปิดตัว พร้อมภาพ A Class มาแล้ว
« ตอบกลับ #61 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2012, 00:07:03 »
ตัวโชว์กับตัวจริงที่ส่งมอบ ออฟชั่นไม่เหมือนกันนะครับ
 :o :o :o
ตัวโชว์มีเซนเซอร์รอบคัน แต่ตัวจริงไม่มีครับ แต่มีกล้องหลังมาให้ (A180 ก็มีให้เหมือนกัน)
ตัวโชว์มีหลังคาแก้ว ตัวจริงไม่มี
ตัวโชว์จอเป็น Comand Online แต่ตัวจริงเป็นจอ Audio 20 ซึ่งเล็กกว่าและไม่มีแผนที่ให้
ตัวโชว์แอร์ออโต้ ตัวจริงแอร์ธรรมดา

ส่วนเรื่อง Keyless-Go ไม่มีทั้งสองรุ่นตาม คห. ข้างบนครับ

ที่มา: เซลล์ A-class MBTH

โอ้ววว อุส่าหลงชื่นชม MBTH อยู่ทั้งวัน ว่าเปิดราคา A250 มาเร้าใจมาก

เห็นแค่รูปจากเมื่อวานนี้ จัดเต็มมากๆ  มีชุดแต่ง AMG  ล้อ AMG หลังคาแก้ว

นึกว่าให้ทั้งหมดนี้ ในราคา 2.49 ล้าน นี่คุ้มสุด ๆ

ออฟไลน์ Serbiko

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #62 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2012, 07:20:39 »
ครับสุดท้ายก็มวยล้มต้มคนดู.... MBth ควรจะจริงใจกับลูกค้ามากกว่านี้นะครับไม่ใช่ว่าผมเป็นลูกค้าที่เอาแต่ได้นะครับแต่คุณไม่ควรหมกเม็ดแบบนี้ถ้าเอาตัวไหนมาshow คุณก็ควรจะเปิดราคามาเป็นตัวนั้นไม่ใช่ว่า เล่นเอาตัวtop สุดๆมาshow แล้วมาประกาศว่าเป็นAMG pack 2.49 แถมมีหลังคาแก้วอีกผู้บริโภคเค้าไม่รู้หรอกครับบางคนน่ะ เผลอๆหลงคารมเซล บอก พอถึงเวลาจริง...อ้าวจองไปแล้วทำไง
What's next...?