ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนแนะนำที่ซ่อมเครื่องเล่น CD Accord G7 ครับ มันสะดุดครับ  (อ่าน 2759 ครั้ง)

ออฟไลน์ panerai

• Hero Member
 เครื่องเล่น CD ใน แอคคอร์ด G7 ปี04 ผม เวลามันเล่นๆอยู่จะสะดุดๆแล้วไม่ยอมเล่นต่อ เป็นทุกแผ่นที่กดเล่นเพลงครับ พร้อมขึ้นว่า DISC กระพริบๆ ไม่ทราบใครพอทราบปัญหาหรือที่ซ่อมไหมครับ?
ปล.ยังไม่ได้เข้าศูนย์แต่เดาว่าอาจโดนให้เปลี่ยนใหม่ทั้ง Module แน่ๆ ขอคุณคร้าบบบบ

ออฟไลน์ GUDJA-MAN

อมร ครับ

มันเป็นห้างซ่อมนิครับ คือเค้าจะมาถอดให้ที่รถเราเลยหรอครับ?

keanetona

• บุคคลทั่วไป
ร้านเครือ่งเสียงรถยนต์น่าจะรับทำให้ครับ หัวอ่านCDน่าจะกลับบ้านเก่าแล้ว

ขอบคุณมากครับ เครื่องเล่นเพลงเสียเนี่ยปัญหาระดับชาติเลยน่ะครับ ;D