ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนคนไปดู a class ในงานmotor expo หน่อยครับ  (อ่าน 3445 ครั้ง)

ออฟไลน์ neng42

• Jr. Member
  • **
รบกวนคนไปดู a class ในงานmotor expo หน่อยครับ
« เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2012, 13:35:40 »
รบกวนพี่ๆ เพื่อนๆ ที่ไปงาน motor expo แล้วไปดู a class ช่วยดูให้หน่อยครับว่างานประกอบเป็นเหมือนที่มีเพื่อนๆ ในนี้นำclipมาให้ดูกันรึเปล่า หรือว่าตัวที่นำมาขายในไทยมีแก้ไขให้ดีขึ้นแล้วครับ ขอบคุณมากๆ ครับ (ส่วนตัวผมงานนี้คงไม่ได้ไปครับ เฮ้อ น่าเสียดายจริงๆ )

ออฟไลน์ puo

• Sr. Member
Re: รบกวนคนไปดู a class ในงานmotor expo หน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2012, 15:20:36 »
แล้วไม่ทราบว่า นิววิออส 2013 มาโชว์ตัวด้วยป่าวครับ... ;D

ออฟไลน์ -Anonymous-

• Hero Member
  • Catch me if you can !!!
Re: รบกวนคนไปดู a class ในงานmotor expo หน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2012, 15:45:17 »
ผมดูแล้วเหมือนตอนเปิดตัวเป๊ะๆเลยครับ คันเดียวกันชัดๆกับตอนเปิดตัว ทั้งa180 a250 จะอัดมาเต็มทั้งคัน

ออฟไลน์ pongisra

• Hero Member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2012, 21:15:19 »
รบกวนพี่ๆ เพื่อนๆ ที่ไปงาน motor expo แล้วไปดู a class ช่วยดูให้หน่อยครับว่างานประกอบเป็นเหมือนที่มีเพื่อนๆ ในนี้นำclipมาให้ดูกันรึเปล่า หรือว่าตัวที่นำมาขายในไทยมีแก้ไขให้ดีขึ้นแล้วครับ ขอบคุณมากๆ ครับ (ส่วนตัวผมงานนี้คงไม่ได้ไปครับ เฮ้อ น่าเสียดายจริงๆ )

จำไม่ได้แล้ววาสในคลิปเขาจับตรงไหนบ้าง

แต่วันนี้ก็พยายามดูๆคลำๆอยู่หลายจุด ไม่พบว่ามีชิ้นไหนหลวมหรืออะไรนะครับ คิดว่าปรับปรุงเรียบร้อยแล้ว

ออฟไลน์ jaejukjik

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2012, 00:09:10 »

จำไม่ได้แล้ววาสในคลิปเขาจับตรงไหนบ้าง

แต่วันนี้ก็พยายามดูๆคลำๆอยู่หลายจุด ไม่พบว่ามีชิ้นไหนหลวมหรืออะไรนะครับ คิดว่าปรับปรุงเรียบร้อยแล้ว
ลองจับลองกดมาเหมือนกัน ก็แน้นดี ยังไม่เห็นมีตรงไหน เอียดๆ แต่ 180มันเหมือนไม่มีอะไรเลย - -" ไฟหน้ากับไฟท้ายนี่มันลูกเมียคนที่4ชัดๆ เหมือนไม่ใช่ A class

ออฟไลน์ kbank

• Full Member
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2012, 14:13:08 »
ลองจับลองกดมาเหมือนกัน ก็แน้นดี ยังไม่เห็นมีตรงไหน เอียดๆ แต่ 180มันเหมือนไม่มีอะไรเลย - -" ไฟหน้ากับไฟท้ายนี่มันลูกเมียคนที่4ชัดๆ เหมือนไม่ใช่ A class

เจ็บดี