ผู้เขียน หัวข้อ: /*-*/ ขอบคุณจากใจ กับ Pre-Meeting ที่ผ่านพ้นไปแล้ว /*-*/  (อ่าน 12444 ครั้ง)

ออฟไลน์ sulley

• Newbie
  • *
  • ????????????
Re: /*-*/ ขอบคุณจากใจ กับ Pre-Meeting ที่ผ่านพ้นไปแล้ว /*-*/
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2009, 19:22:36 »
555 สนุกดีคับบอาหารเยอะมากมายย ผมณัฐเพื่อนอาร์ตนะคับบ ;)

ออฟไลน์ Tonaka

• Hero Member
Re: /*-*/ ขอบคุณจากใจ กับ Pre-Meeting ที่ผ่านพ้นไปแล้ว /*-*/
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2009, 20:26:59 »
ขอบคุณทุกๆท่านสำหรับ Pre-meeting ครั้งนี้ครับ   

ว่าแต่......  ผมเป็นนายช่างตั้งแต่เมื่อไหร่เนี่ย????
阿蘇山

ออฟไลน์ almanac

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2009, 20:40:46 »
เสียดายที่ไม่ได้ไป :)

ออฟไลน์ =TUM=

• Sr. Member
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2009, 21:13:56 »
หน้าหนาวช่วง chirstmas น่าจะมีอีกนะครับ อากาศมันให้เลยครับ  :D

ออฟไลน์ Pan Paitoonpong

• Hero Member
  • Long live M/T
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2009, 22:16:33 »
หน้าหนาวช่วง chirstmas น่าจะมีอีกนะครับ อากาศมันให้เลยครับ  :D

เดี๋ยวมีอีกแน่ตั้ม

หน้าหนาว เป็นหน้าแห่งการฉลอง!
- Nissan Tiida บ้านๆ/NX Coupe/AE111/190E1.8

ออฟไลน์ ekimike

• Jr. Member
  • **
  • ???
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2009, 22:22:38 »
พี่แพนอย่าลืมส่ง pm มาให้นะคับ

แล้วครั้งหน้าผมว่าเราไปสร้างตำนานที่ 69 ข้างๆ 71 ดีกว่าคับ ซี๊ดดีด้วย หุหุ ^_^

ออฟไลน์ LaOnn

• **
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2009, 10:51:13 »

เดี๋ยวมีอีกแน่ตั้ม

หน้าหนาว เป็นหน้าแห่งการฉลอง!

เห็นภาพ meeting ครั้งแรกแล้วอิจฉาครับ เสียดายครับ
บ้านไกลมากกกกกกครับ กว่าจะฝ่ารถติดจากเชียงใหม่ไปได้ :'(

ดูบรรยากาศในงานแล้วดูอบอุ่นดีครับ
มีโอกาสก็จัด ทัวร์ meeting มาทางเหนือบ้างนะครับ
เริ่มหนาว คนเริ่มเที่ยวเหนือแล้วนะครับ  ;D

ออฟไลน์ kittiphat32

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2009, 10:55:56 »
อยากไปเหมือนกันครบ อยู่ใกล้ ๆ กับมหาลัยด้วย เดินทางไม่นานเท่าไหร่

แต่ติดทำ Project อยู่ครับ ไว้โอกาสหน้านะครับ (เห็นรูปแล้วอยากมาแจมจริง ๆ)

ออฟไลน์ DENTE

• ชายใจสะออน
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2009, 12:53:24 »
เชื่อไหม  ผมไปถึงเลียบทางด่วนรามอินทรา  ฝนตกพอดี

หาซอยไม่เจอ  เพราะไม่รู้จักทาง  วนไปมาตั้งแต่ เทสโก้

เรือนพระยาอยู่ 2-3 รอบ  จนเด็กหิวข้าว  เวลา 6 โมงเศษ

แล้วเลยต้องกลับ  ก่อนกลับยังโทรสอบถาม 1113 ถึงเบอร์ร้าน

ปรากฎว่าไม่มีในระบบอีก  เฮ้อ เศร้าจริง ๆ

ถ้ามีครั้งหน้า  ขอร้านหาง่ายสักนิดครับ  ครั้งนี้ขออภัยครับไปเกือบถึงครับ

ลงเบอร์โทรที่ร้านก็จะเป็นพระคุณสำหรับผู้ไม่รู้จักทางครับ
ตังมีไม่มาก  แต่อยากขับรถดีดี

ออฟไลน์ Akeem-CLII

• ทำวันนี้ให้ดีกว่าเมื่อวาน
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2009, 13:50:36 »
ดูภาพบรรยากาศแล้ว คงสนุกมากเลยทีเดียว
I will buy Volvo some day.

ออฟไลน์ Vaio man

• **
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2009, 16:30:26 »
ขอเลยนะ เที่ยวหน้าซอยอารีย์เท่านั้นเพราะ
-คนที่เดินทางด้วยรถขนส่งมลชนมันมาสะดวก
-คนเอารถมามันก็เท่าเทียมครับ ไม่เหนือหรือใต้เกินไป

ออฟไลน์ MAXQ

• Full Member
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2009, 17:16:20 »
ขอเข้ามาเสียดายด้วยคนนะคร๊าบบบบบบบ  >:( >:( >:(