ผู้เขียน หัวข้อ: +++Teana 200xl sportseries VS Camry 2.0G extremo!!+++  (อ่าน 13825 ครั้ง)

ออฟไลน์ pulsar

• Jr. Member
  • **
Re: +++Teana 200xl sportseries VS Camry 2.0G extremo!!+++
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2012, 15:55:40 »
ใช้ 200 XL ก่อนไมเนอร์เชนจ์ครับ โดยรวมรถจะเป็นสไตล์นุ่มนวลเก็บเสียงดี อัตราเร่งก็ไม่ช้านะ กินน้ำมันกลางๆพอๆกับมาสด้า 3 เครื่อง2.0 คันเก่า
การเกาะถนนผมว่าเน้นไปทางนุ่มมากกว่าจะซิ่ง ข้อดีของรุ่นไมเนอร์เชนจ์คือให้อุปกรณ์มาค่อนข้างครบกว่ารุ่นแรกเช่นเบาะคนนั่งปรับไฟฟ้า ครูซคอนโทรล ม่านหลังไฟฟ้า ส่วนข้อด้อยที่นึกออกมีเรื่องเครื่องเสียง เสียงเบสบางเบาไปนิดต้องเปิดดังๆ ศูนย์บริการคงไม่หรูหราแบบคู่แข่งแต่การบริการก็โอเคนะ
ส่วนเรื่องปัญหาต่างๆก็เป็นเฉพาะคันผมว่าเหมือนๆกันทุกยี่ห้อ รถใกล้ตกรุ่นขอของแถมส่วนลดเยอะๆดูหลายๆศูนย์อย่าใจร้อนครับแต่ละที่ไม่เท่ากันจนผมเองก็แปลกใจ

ออฟไลน์ AMG GT

• Hero Member
Re: +++Teana 200xl sportseries VS Camry 2.0G extremo!!+++
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2012, 21:18:05 »
Teana 200xl sportseries   สวย กว่า นะ ผมว่า แล้วก็ไม่กั๊ก เหมือน พี่ โต ด้วย  แต่สิ่งที่ไม่มีก็คือ ที่ปัดน้ำฝน อัตโนมัติ  กับ กินน้ำมันมากไปหน่อย :)