ผู้เขียน หัวข้อ: ผิดไหม ถ้าผมจะบอกว่า ผมกำลังหลงไหล น้องชมพู่(Nissan Sylphy) เวลาที่เห็นเธอบนถนนครับ  (อ่าน 6190 ครั้ง)

GreenG

• บุคคลทั่วไป
ผมรู้สึกว่า  ;) ใจอยากจะนอกใจน้องมีนา( :D :D :Dครับ)

ผมรู้สึก เวลาที่ผมได้มองเธอมันเหมือนผมกำลังย้อนยุคกลับไปในละครเรื่อง คุณวนิดา

นึกถึงเพลงเก่าๆ หลายๆเพลง พวง รักข้ามขอบฟ้า หากรู้สักนิด จงรัก อะไรประมาณนั้น

นึงถึงผู้หญิงผิวสองสี ตัวเล็กๆ คล้ายๆคุณ แอ๊ฟ ทักษอร(ไม่ได้นึงถึงคุณชมพู่เลย)

ผมเคยลองขับ เป็นรถที่สุนทรีมากๆ ในหลายๆ จุด เว้นการเก็บเสียงและพวงมาลัยไวจัง

มีใครรู้สึกแบบนี้ไหมครับ ผมว่า การออกแบบมันโดนใจความรู้สึกผมจริงๆ ไฟท้ายงามมากๆ หรูสุดๆ
ไฟหน้าเริดมาก แทบจะลืมน้องทีด้า ลาติโอ้ไปเลยครับ

ผมเห็นแล้ว ขอแค่ตัว 1.6S แล้วใส่ลายไม้ก็พอใจแล้วครับ  ;)

ออฟไลน์ Wayfarer-R

• Hero Member
เทิร์นเลย เทิร์นเลย เทิร์นเลย !!!  ;D ;D

ออฟไลน์ WinniE

• Sr. Member
  • TO THE WORLD BEST...K5
Re: ผิดไหม ถ้าผมจะบอกว่า ผมกำลังหลงไหล น้อ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2012, 22:47:26 »
เทิร์น March ของพี่เป็นคันนี้เลยครับ จะได้ไม่เป็นภาระของพี่เวลาเจอ Sylphy บนถนน (ล้อเล่นนะครับ ;D ;D ;D)
2003 Honda Accord 2.4 E
2007 Nissan Frontier Navara King Cab 2.5 SE

ออฟไลน์ PumpNISMO

ผมว่ามันแจ่มมาก ขนาดสีเงินที่ดูธรรมดาผมยังชอบเลย แต่ผมว่าสีขาวสวย สีดำแต่งล้อใหญ่ๆหน่อยก็สวย ;D

ออฟไลน์ kbank

• Full Member
สวย.. แต่ละคนไม่เหมือนกัน เรื่องสวยไม่มีผิดถูก

..ส่วนตัวน้องชมพู่บนถนนสวยนะครับ แต่เหมือนจะสวยกว่านี้ได้อีก ยังสวยไม่สุด

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
ผมหลงใหลเฉพาะ Black or White VIP only  ;D ;D ;D

ออฟไลน์ Tyde

ผมตรงกันข้ามครับ แรกๆผมว่ามันสวยมาก  แต่ตอนนี้มองๆไปชักจืดยังไงชอบกล ;D

ออฟไลน์ adis

ผมชอบเลยครับ ภายนอกไม่เท่าไหร่นะ แต่ภายในถูกใจมาก

ออฟไลน์ สมาชิกคนที่2455

ซื้อเพิ่มอีกสักคัน

promt

• บุคคลทั่วไป
รถร่วมสมัย บ้านทราย พจมาน สว่างวงศ์ กับ แรงเงา

เห็นภายนอกดูแก่ แต่มีสไตล์ เข้ากับสโลแกน

"แก่ ใจดี สปอร์ต กทม"

แต่การเก็บเสียง และพวงมาลัย

"ไม่เงียบ สงสัยช็อต"

ออฟไลน์ Wayfarer-R

รถร่วมสมัย บ้านทราย พจมาน สว่างวงศ์ กับ แรงเงา

เห็นภายนอกดูแก่ แต่มีสไตล์ เข้ากับสโลแกน

"แก่ ใจดี สปอร์ต กทม"

แต่การเก็บเสียง และพวงมาลัย

"ไม่เงียบ สงสัยช็อต"

55555+

ออฟไลน์ นายพรานจ๋าหมีมาแล้ว

• เส้นขอบฟ้า
เทิร์นเลย เทิร์นเลย เทิร์นเลย !!!  ;D ;D

ผมก็หลงไหล น้องชมพู่เหมือนกันครับ ก็เธอสวยซ่ะขนาดนั้น ;D

ออฟไลน์ XL_SiZe

ไม่ค่อยโดด เด่นเตะตามากนัก
แต่ถ้ามองไป มันดูดี มีชาติตระกูล ยังไงไม่รู้

ออฟไลน์ BaSkInElItEgUyS

• BaSkInElItEgUy PeRsEuS PrInCe of ZuEs
วิ่งบนถนนตอนกลางวัน
มันเรียบๆ ไม่โดดเด่น กลืนๆไปกับถนน

แต่พอวิ่งตอนกลางคืน
โดดเด่นมาแต่ไกล ด้วยไฟ LED รอบคัน

เหลียวหลังมองคอแทบเคล็ด 555555

ออฟไลน์ AVANTGARDe'

• AWDiesel
สวยเกือบสุดแล้วครับ ถ้าใส่หลอดไฟบนฝากระโปรงท้ายมาด้วยนี่ฟินเลย

ออฟไลน์ JikorokunG

สวยเกือบสุดแล้วครับ ถ้าใส่หลอดไฟบนฝากระโปรงท้ายมาด้วยนี่ฟินเลย

ผมก็รออยู่ครับ อยากได้ไห้มันยาวขึ้นหน่อย อยากหรูหน่อย อิอิ

ออฟไลน์ YIM

• ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
ผมว่ามันเป็นรถที่สวยมากเลยครับ (กับราคานี้) เสียอย่างเดียวไม่มี Projector ไม่งั้นผมว่าแหล่มสุดๆ

Mini Fuga
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

ออฟไลน์ iiuuiisj

อารมณ์ คล้ายๆผม

แต่ผมไม่อยาก ขับ แค่ เห็น บนนนเยอะๆ ก็ มีความสุข

ติดใจไฟ ท้าย อย่าให้เจอ ขับ ตามตูดไป ถึงบ้าน

ผมขับ tiida อิจฉา ไป ท้ายมาก เมื่อก่อน ชอบ teana ตอนนี้  Sylphy Sylphy Sylphy !!!!!!!!

ออฟไลน์ erosa

• New Navara 2014
ขับขี่มีน้ำใจ ปลอดภัยทุกคน  อัลเมร่ารถไฮบริด

ออฟไลน์ phoenix_132001

• Newbie
  • *
กลางคืนไฟท้ายสวย แต่ไฟหน้า led ขาว ไฟหน้าเหลือง แอบตลกนิดนึง