ผู้เขียน หัวข้อ: ข่าวสั่งสอบการเอา Vios 2013 เข้าร่วมโครงการรถคันแรกทั้งที่ยังไม่ได้ขึ้น line ผลิตครับ  (อ่าน 9265 ครั้ง)

ออฟไลน์ LimitedEdition

• Hero Member
มีเรื่องการเมืองและอิทธิพลในวงการรถยนต์อีกเยอะที่ไม่ได้เปิดเผยครับ คุณ nok
เรื่องนี้เป็นแค่หนึ่งในไม่กี่เรื่องของค่ายยักษ์ใหญ่ในประเทศไทยเท่านั้นเอง

ออฟไลน์ superden

• Hero Member
ไม่น่าเชื่อว่ายอดจอง Honda จะแซง Toyota ได้ ยิ่งถ้าเจอข่าวนี้เข้าไปยอดยิ่งไม่หดหรอครับเนี่ย
ผมว่ามันน่าจะเป็นอย่างนี้มานานละ ซิตี้ ผมว่าในระดับเดียวกัน มันดีกว่าทุกยี่ห้อนะ ในด้านออฟชั่น ราคา คุณภาพวัสดุ ขนาดตังถัง ถ้าผมมีเงินพอผมก็คงเอาซิตี้ไม่เอาอีโค่ คาร์ แน่ เอ่่อ แต่โฉมนี้ก็ใกล้เปลี่ยนแล้วนี่นา อีกปีเดียวเองใช่ไหมครับ

ออฟไลน์ thanksevery1

• Newbie
  • *
วันนี้ได้มีโอกาสไป Motor Expo มา คนเยอะมาก

Honda ผมไม่สามารถเข้าไปดูได้เลย ไม่มีที่ยืนเลยครับ เพื่อนๆ เคยไปผับตอนกลางคืนแล้วยืดเบียดกันไม๊ครับ ประมาณนั้นเลย

Toyota คนเยอะ แต่เดินสบาย แตกต่างจาก Honda พอสมควร และที่สำคัญ ผมได้ยินคน สองสามคน เดินผ่านไปมาพูดว่า

"มีแต่รถเก่า"

เหอเหอเหอ