ผู้เขียน หัวข้อ: ต้องการซื้อเบาะนั่งแถว 3 avanza หาได้ที่ไหนบ้างครับ  (อ่าน 5798 ครั้ง)

ออฟไลน์ 0%

• Hero Member
พอดีซื้อรถมาแล้วเขาไม่มีติดเบาะนั่งแถว3 มาให้ด้วย ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ kimmeng21

เท่าที่ผมเข้าใจคือ avanza มีเบาะแถว 3 ติดมาจากโรงงานอยู่แล้วถูกมั้ยคับ

แล้วเจ้าของเก่าที่พี่ไปซื้อต่อเค้ามาถอดออกไป

ดังนั้นคิดว่า คงต้องถาม 0 toyota แล้วหล่ะคับ คิดว่าคงจะสั่งได้อยู่ แต่ราคาไม่แน่ใจเหมือนกัน
"โอกาส มันก็เหมือนสายน้ำ ที่ไหลผ่านมา แล้วก็ผ่านไป ถ้าคุณไม่ตักตวงมันไว้ สายน้ำมันก็จะไม่ไหลย้อนกลับ"

gunz13096

• บุคคลทั่วไป
บร๊ะเจ้าช่วยกล้วยแขก!!! ทำไมเจ้าของเก่าถึงถอดออก อันที่จริงเวลาขายเป็นมือสองถึงถอดออกยังไงมันก็ต้องใส่มาให้ เคสนี้ต้องศูนย์โลด!!!!!

ออฟไลน์ HYDE--

ก่อนเบิกศูนย์ ลองดูในเวปก่อนก้ดีครับ เผื่อมีใครขายของมือสอง

keanetona

• บุคคลทั่วไป
ลองเดินเซียงกงดูก่อนครับ ไม่งั้นก็ลองขอซื้อจากประกัน

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
กำไม่ให้มาได้ไง รถจุดขายมันมี 3 แถวนิครับ

ปล.ลองไปหาในบอร์ดอวานซ่าก่อนครับ เผื่อจะมีคนขาย หรือ ร้านทำเบาะ

ออฟไลน์ Kittisak

• Jr. Member
  • **
  • Ability Without Opportunity Means Nothing
เอาเลขตัวถังไปเบิกศูนย์สิครับ
“Today I will do what others won't, so tomorrow I can accomplish what others can't”

ออฟไลน์ 0%

ลองเดินเซียงกงดูก่อนครับ ไม่งั้นก็ลองขอซื้อจากประกัน

ขอซื้อจากประกัน นี่ยังไงครับ

ออฟไลน์ toonze

ขอซื้อจากประกัน นี่ยังไงครับ

ก็ซื้ออะไหล่ รถที่ชนไง