ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกท่านใด สนใจรวมorderซื้อ E200ngt ไปคุยส่วนลดกับเซลไหมครับ  (อ่าน 2979 ครั้ง)

ออฟไลน์ guy2

• Newbie
  • *
ผมสนใจซื้อ e200ngt ในช่วงmotor expo นี้ มีสมาชิกท่านใดสนใจซื้อในช่วงนี้เหมือนกันไหมครับ จะได้ไปคุยส่วนลดด้วยกันครับ  เดิมผมตั้งใจซื้อช่วง เมยปีหน้า  แต่ได้ข้อมูลมาว่า รถรุ่นนี้จะเลิกผลิตเมื่อสต็อกเครื่องยนต์ที่mbthหมด ก็เลยว่าจะซื้อช่วงนี้เลยครับ เพราะราคาก็น่าสนใจดีครับ   ปัจจุบันผมใช้ w211 ngt อยู่ครับ โดยรวมก็เหมาะกับการใช้งานทั่วไป ออกตัวโอเคไม่อืด  ยกเว้นช่วงไล่ความเร็วจาก 60 ไป 100 จะอืกนิดนึง แต่พอเลย100แล้วพุ่งดีครับ ขับทางไกล 160-180 สบายๆครับ ก็เลยว่าจะซื้อให้แฟนใช้ครับ   

ออฟไลน์ sundown55

• Sr. Member
ไม่รอตัวใหม่เหรอครับ minor อ่าครับ จะมาแล้วแต่ ถ้าไม่สนเรื่องตกรุ่นก็จัดเลยครับ  ซื้อตอนนี้คุ้มส่วนลดเยอะ ;D

ยินดีกับรถคันใหม่ที่จะซื้อด้วยนะครับ

• Newbie
  • *
ขอบคุณครับ   จริงๆพี่ก็ชอบหน้าตารุ่นใหม่ แต่ข้อมูลที่ได้มา ngt รุ่นนี้น่าจะเลิกผลิตเมื่อหมดสต็อกรุนนี้  ก็เลยซื้อไว้ใช้เลยดีกว่าครับ  ใช้ngtแล้วติดครับ

ออฟไลน์ mewzabahl

• Hero Member
ขอบคุณครับ   จริงๆพี่ก็ชอบหน้าตารุ่นใหม่ แต่ข้อมูลที่ได้มา ngt รุ่นนี้น่าจะเลิกผลิตเมื่อหมดสต็อกรุนนี้  ก็เลยซื้อไว้ใช้เลยดีกว่าครับ  ใช้ngtแล้วติดครับ
าอบถามเพิ่มนะครับ แล้วหลังจากไมเน่อเชน(โคมไฟติดกัน) แล้ว จะมีngt ผลิตขายอีกไหมครับ หรือตัดไปเลย

• Newbie
  • *
ข้อมูลที่ได้มาก็คือถ้าสต็อกเครื่องบล็อกที่ใช้ทำngtหมด mbthก็จะหยุดผลิตรุ่นนี้ครับ ซึ่งก็ไม่แน่ใจว่าจะยาวไปถึงรุ่นใหม่หรือไม่ครับ แต่ถ้าให้เดาคงไม่ถึงครับ หรือถ้าถึงราคาคงไม่มีส่วนลดเยอะเหมือนตอนนี้ครับ