ผู้เขียน หัวข้อ: Auris Minor Change แล้วจ้า  (อ่าน 4416 ครั้ง)

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Hero Member
  • Archievement in Control
Auris Minor Change แล้วจ้า
« เมื่อ: ตุลาคม 13, 2009, 19:56:36 »
จากพี่โฮมมี่ครับ

http://www.headlightmag.com/main/index.php?option=com_content&view=article&id=779:toyota-auris-minorchange-&catid=84:new-cars--worldwide&Itemid=55

ความเห็นผม

ไฟหน้าลบเหลี่ยมตรงฝากระโปรง และกันชนดูกระชับขึ้น ดูโอเคใช้ได้
แต่ด้านท้ายชวนนึกถึง Proton Neo,Toyota Vios ยังไงไม่รู้ โดยรวมดูสวยขึ้น

ภายในนั้นชอบก่อนไมเนอร์มากกว่า เบรกมือดูหมดความเฉี่ยวไปเยอะ รวมทั้งไมล์มีสีขาวแซมส้มอีก
แต่พวงมาลัยจาก Wish นั้นเข้ากับบุคลิกรถได้ดีเลยละ
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ lamoon

• Jr. Member
  • **
Re: Auris Minor Change แล้วจ้า
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2009, 20:16:28 »
ทำไมผมรู้สึก หน้า วิออส หลังก็วิออส ละเนี่ย - -"

//ช่วงหลังๆ โตโยต้าทำไมหน้าตามันคล้ายๆ กันไปหมดนะ กระจังหน้าเนี่ย
คนออกแบบโดนลดเงินเดือนหรอไง  :P

ออฟไลน์ i-din

• Sr. Member
Re: Auris Minor Change แล้วจ้า
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2009, 20:25:50 »
อืม คิดเหมือนกันเลย นึกว่าเป็นวิออสเวอร์ชั่น 5 ประตูซะอีกแน่ะ

ออฟไลน์ Ninezti

• Only in a Jeep ..
    • TECHHANGOUT
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2009, 20:48:19 »
อืม ไม่สวยอะนะ  เหมือน วิออส จัง  ไฟมันแปลก ๆ อะ กระจังด้วย  ที่ทำไม่สวยเลย55 

มันแข่งกับ honda รุ่นไรอะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 13, 2009, 21:02:54 โดย nine959 »

ออฟไลน์ ???????????????????

• **
  • ::??????...??????::
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2009, 21:45:38 »
ด้านหน้าสวยขึ้นครับ

แต่

ไฟท้าย นึกถึง โปรตอน นีโอ จัง
...??????????????????????????????...???????????????????? ????????????????????...

ออฟไลน์ BBOnLY

• เพจวิศวะท่องโลกการเงิน
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2009, 01:26:08 »
อืม ไม่สวยอะนะ  เหมือน วิออส จัง  ไฟมันแปลก ๆ อะ กระจังด้วย  ที่ทำไม่สวยเลย55 

มันแข่งกับ honda รุ่นไรอะ

Honda civic 3/5 doors ครับผม

โตโยต้าส่งเจ้านี่ลงตลาดยุโรปเป็นหลักครับ เพราะที่นั่นเค้านิยม Compact Hatchback มากกว่า Sedan แบบบ้านเราครับ
ติดตามเพจ "วิศวะท่องโลกการเงิน" ได้นะครับ

https://www.facebook.com/engineerinsidefinanceworld

ให้ #แอดบอยดูแล ได้ครับ

ออฟไลน์ UnKnOwNn_sMp

• **
  • MoVe......uP
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2009, 09:43:48 »
ผมรู้แค่ว่าผมชอบสีแดงอ่อนแบบนั้นครับ สวยมากกกกกกกกกกก
"It's your problems not my problems"

ออฟไลน์ lamoon

• **
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2009, 11:25:09 »
ใครมีรูปไอ้ตัวนี้ ไมเนอร์ รึโฉมใหม่มั่งครับ

อยากเห็น

ออฟไลน์ ???????????????????

• **
  • ::??????...??????::
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2009, 12:53:21 »
.
.
.
รูปด้านบนนี้ ไฟหน้า แอบคล้าย CIVIC us ver. เลยอ่ะครับ

แต่ดูดีเหมือนกันนะครับ
...??????????????????????????????...???????????????????? ????????????????????...

ออฟไลน์ prai

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2009, 14:33:21 »
เบาะแปลกๆ

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2009, 16:27:44 »
Allion Minor ปีหน้าพร้อมๆกับ Premio,Noah,Voxy,Ist นะครับ
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ prai

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2009, 22:35:20 »
ก้อดีนะ นิดนึง

:) ;) :D ;D ;) ;) ;D ;D :D :D ;D