ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนถามวิธีใช้ Navigator + BMW Connect F30  (อ่าน 3120 ครั้ง)

ออฟไลน์ rachod_n

• Newbie
  • *
รบกวนถามวิธีใช้ Navigator + BMW Connect F30
« เมื่อ: ธันวาคม 24, 2012, 15:58:09 »

1) คีย์ พิกัด GPS ตรงไหนครับ หาไม่เจอ ใช้แล้วงงมากๆ
2) ผมได้ Load BMW connect ที่ Iphone แล้วลองเสียบดูปรากฎว่าใช้ได้เฉพาะ Calendar แต่ Face Book + Aplication อื่นqใช้ไม่ได้ ไม่รู้ว่าเพื่อนๆเป็นเหมือนกันเปล่า ผมเห็น โฆษณาทาง เมืองนอกขึ้นเป็นภาพ Google เลย หรือรถที่เมืองไทยเขา Loack ไว้ไม่รู้
ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำตอบ/ความเห็นครับ

ออฟไลน์ MystogaN

• Hero Member
Re: รบกวนถามวิธีใช้ Navigator + BMW Connect F30
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2012, 18:08:30 »
1. กดเข้าโหมด Navi แต่เวลาคีย์ข้อมูล ... มันก็บอกไม่ถูกเหมือนกัน ทำเองทำเป็นแต่สอนไม่เป็นแหะ

2. ของผมใช้เฟสบุคได้นะ :P

ออฟไลน์ bump_F10_525d

• Full Member
Re: รบกวนถามวิธีใช้ Navigator + BMW Connect F30
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2012, 15:47:04 »
Facebook และtwister ต้องlog inในiPhone ก่อนที่จะ plug -in ครับ แต่อ่านไทยไม่ได้ แต่ถ้าใช้ snap in multimedia อาจจะเห็นภาพขึ้นจอ ของผมรอ snap for iPhone 5 อยู่ไม่รู้ชาติไหน เฮ้อ