ผู้เขียน หัวข้อ: chevrolet cruze เปิดตัวที่เกาหลี minor change 2013 เมื่อไหร่จะเข้าไทย  (อ่าน 8297 ครั้ง)

ออฟไลน์ moderndoc

• Newbie
  • *
ผมมีความตั้งใจจะถอย chevrolet cruze LTZ diezel 2.0
แต่ยังลังเลเนื่องจากเห็น minor change ที่เปิดตัวที่เกาหลี
กลัวว่าออกมาแล้วจะตกรุ่นเลย
ไม่ทราบว่าใครมีข้อมูลช่วยชี้แนะด้วย
ไม่รีบแต่ก้ออยากได้รถไวๆ
รอมา 5 เดือนก้อยังไม่เห็นวี่แววจะมาไทยสักที
อยากได้ navigator และ funtion my link (ได้ก้อดีไม่ได้ก้อไม่เป็นไร)
แต่คิดว่าไหนๆก้อจะซื้อตัว top แล้วก้ออยากได้แบบล่าสุดเลย

รบกวนท่านผู้รู้ช่วยไขข้อกระจ่างที่
ไม่ทราบว่ามีโปรข้าราชการไหม
ผมเป็นแพทย์

ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำตอบนะครับ
ด้วยความเคารพ

ออฟไลน์ PumpNISMO

• Sr. Member
อีกไม่เกินอาทิตย์นึงพี่จิมมี่น่าจะมีข่าวอัพเดทรถเปิดตัวใหม่นะครับ รอติดตามอีกนะครับ ส่วนโปรราชการเคยเห็นว่าเซฟโรเลตทำโปรนี้อยู่ไม่รู้ตอนนี้มีหรือเปล่านะครับ :)

ออฟไลน์ vithardware

• Jr. Member
  • **
ผมอยู่ปลวกแดง เห็นรถทดสอบที่เป็นรุ่นใหม่วิ่งแล้วนะครับ น่าจะไม่นานแล้วละครับ

promt

• บุคคลทั่วไป
อีกไม่เกินอาทิตย์นึงพี่จิมมี่น่าจะมีข่าวอัพเดทรถเปิดตัวใหม่นะครับ รอติดตามอีกนะครับ ส่วนโปรราชการเคยเห็นว่าเซฟโรเลตทำโปรนี้อยู่ไม่รู้ตอนนี้มีหรือเปล่านะครับ :)

โปรข้าราชการ โปร กบข. ไม่ได้มีทุกปีครับ

ขึ้นอยู่กับว่าเชฟอยากจะกระตุ้นยอดขายหรือเปล่าครับ

ออฟไลน์ Gaga

• **
มอเตอร์โชว์หน้า มาพร้อมกับ MY LINK

ออฟไลน์ beermix

• **
เห็นว่าเปลี่ยนแค่ กันชนหน้า กระจังหน้า ล้อลายใหม่(น่าจะเป็นลาย RS)

ภายในยังรอลุ้นอยู่ครับว่าจะเปลี่ยนตามเจ้าอื่นหรือเปล่า แต่น่าจะริบหรี่

ออฟไลน์ -Anonymous-

• Hero Member
  • Catch me if you can !!!
เห็นเซลหลายที่บอกว่าไม่กลางปีก็ปลายปีเลยครับ แล้วกลัวปัญหาใหม่ๆอีก

ออฟไลน์ Slipknot`

• Hero Member
  • *** HLM.COM ***
อยากเห็นตัว mc ครับ

คงสวยขึ้นเยอะ