ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำแนะนำเกี่ยวกับการนำเข้ารถมือสองจากยุโรปหน่อยครับ  (อ่าน 2458 ครั้ง)

ออฟไลน์ ohm1996

• Jr. Member
  • **
มีวิธีไหนที่จะนำเข้ารถเก่ามือสองจากยุโรปบ้างครับ (แบบไม่แยกอะไหล่ แบบอินวอยซ์, เสียภาษีเต็มตัว, ไม่อ้างติดแก๊ส)

ตัวอย่าง: จะนำเข้า VW Polo ปี 1985 หรือ Renault 25 ปี 1988 (เป็นรถพวงมาลัยซ้ายนะครับ)

ถ้านำเข้าจากยุโรป จะมีปัญหาอะไรอีกบ้างครับ ช่วยหาวิธีหน่อยครับ

ออฟไลน์ OhnMk

• Full Member
จ้าง shipping ครับ ง่ายๆเลย

ออฟไลน์ IS2000

• Hero Member
แบบนั้นต้องไปเป็นเจ้าของที่ต่างประเทศครบ 18 เดือนครับ ถึงเอากลับมาได้ทั้งคัน
1 3 5
├┼┼╕
2 4 6 R

ออฟไลน์ sukhontha

• Hero Member
ไปประเทศที่เราสามารถซื้อได้ ..ซื่อให้พักพวกเก็บไว้ให้  ครบกำหนด ทำเรื่องครับ