ผู้เขียน หัวข้อ: // ของขวัญปีใหม่จาก The Coup Channel "Chirp! Special" ตอนพิเศษ //  (อ่าน 6290 ครั้ง)

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com

ติชมได้ตามอัธยาศัย ครับ

ออฟไลน์ Headman

Re: // ของขวัญปีใหม่จาก The Coup Channel "Chirp! Special" ตอนพิเศษ //
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 01, 2013, 19:36:43 »
ขอบคุณครับ  ;D ;D
เรารักจ่าโท :))))

ออฟไลน์ YIM

• ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
Re: // ของขวัญปีใหม่จาก The Coup Channel "Chirp! Special" ตอนพิเศษ //
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 01, 2013, 19:55:19 »
สวัสดีปีใหม่ครับพี่กล้วย พี่ตอย และทีมงาน The Coup Channel ครับ

ผมว่าพวกพี่ตอบคำถามเรื่อง sexual discrimination ได้ OK แล้วละครับ ใครจะเป็นยังไง ก็ช่างหัวเผือกหัวมันไป ไม่ใช่เรื่องเรา

แล้วก็พี่จิมมี่ครับ "จ่ายเงินเดือนเกือบทุกเดือน" = บางเดือนไม่ได้จ่ายหรือเปล่าครับ แซวเล่น ฮิๆ

ยังไงก็ขอให้สุขสันต์ปีใหม่ตามปฏิธินสุริยคติกันทุกผู้ทุกคนครับ และขอให้ HLM ผลิตงานดีๆ มาให้พวกเราติดตามกันต่อไปนะครับ

ขอบคุณครับ

JDM เท่านั้น จะครองโลก!

ออฟไลน์ อ้วนซ่า

• Full Member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 01, 2013, 19:57:23 »
ตายละเกิดไม่ทันผ้าหมึกพิมดีด ??? ??? ???
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 01, 2013, 20:17:43 โดย dew22799 »

ออฟไลน์ chanvitjeab

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 01, 2013, 21:49:16 »
เนื่องในวาระดิถึชึ้นปีใหม่ 2556 ขอหั้ย กล้วย.ตอย ทีมthe coup channel &จิมมี่.ผู้การ
และทีมheadlightmagทุกท่านทุกคน มีพลังกาย พลังใจในการดำเนินชีวิต
ประสบความสำเร็จในกิจการงานที่ทำ  รวยๆๆๆๆๆๆๆๆ.................. HAPPY NEW YEAR
 ;D ;D ;D ;D

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 01, 2013, 23:30:45 »
ขอบคุณนะครับ  ;D ;D ;D

ออฟไลน์ BestHuafoo

• เอี๊ยดแอ๊ด
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มกราคม 02, 2013, 07:56:06 »

สวัสดีปีใหม่ทีมงาน HLM+TCC ครับ

ออฟไลน์ Kuro

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มกราคม 02, 2013, 16:35:04 »
ตอบคำถามได้น่ารักมากๆเลยคับทั้ง2คน :)
รอติดตามผลงานต่อๆไปคับ ;)
Happy new year2013 kub ;D