ผู้เขียน หัวข้อ: สงครามระหว่างค่าย "ฮอนด้า-ฟอร์ด" เริ่มขึ้นแล้วว  (อ่าน 4370 ครั้ง)

ออฟไลน์ YIM

• Hero Member
  • ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
ขอบคุณครับ

มันไม่เกี่ยวกับค่ายรถนี่ครับ แค่เกรียนสองตัวฟัดกันเท่านั้นเอง

คนไทยนี่แปลกนะครับ บีบแตรเตือน ต้องเป็นเรื่อง ขับรถปาดหน้า=หยาม

คนเรามันพลาดกันได้นี่ครับ
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

gunz13096

• บุคคลทั่วไป
ถ้าบีบก็ปล่อยไปสิ จะขับไล่ตามทำไม ยิ่งไล่ก็ยิ่งจุดชนวน เออ...วัยรุ่นทั้งคู่ คะนองทั้งคู่

ออฟไลน์ Automotive Innovations

• เตรียมสร้างอนาคต
ขอบคุณครับ

มันไม่เกี่ยวกับค่ายรถนี่ครับ แค่เกรียนสองตัวฟัดกันเท่านั้นเอง

คนไทยนี่แปลกนะครับ บีบแตรเตือน ต้องเป็นเรื่อง ขับรถปาดหน้า=หยาม

คนเรามันพลาดกันได้นี่ครับ
เป็นไรกันหมดคนไทย แค่ในถนนยังแค่ขนาดนี้ เรื่องอื่นคงแย่ตามๆกัน
Toyota Camry 2.0G ACV41 2012 MC Black Interior
Mitsubishi Pajero Sport GT-Premium 2WD MY 2017
Ssangyong Stavic SV270  2006
Honda HR-V EL 2016
Toyota Fortuner 2.4V 2WD Big MC 2020
Haval H6 PHEV 2022
Mercedes-Benz C350e Dynamic Plug-in Hybrid 2023

ออฟไลน์ Ruksadindan

เอาแค่ข้อสังเกตที่ทราบนะครับ คือในอเมริกา มีการทดลองมาแล้วว่ารถที่ติดป้าย Vanity จะมีนิสัยขับขี่ที่ก้าวร้าวกว่า ไม่ทราบหรอกนะว่าจะมาเทียบเคียงกับพวกป้ายประมูลบ้านเราได้ไหม

ส่วนซีวิค เริ่มจากไม่ติดป้ายทะเบียน ก็เป็นการระบุว่าเป็นรถโจรแล้วครับ

ออฟไลน์ BaSkInElItEgUyS

• BaSkInElItEgUy PeRsEuS PrInCe of ZuEs
เก่งกันจัง
เก่งกันหลังพวงมาัลัย
เชียงใหม่หลังๆ ก็ใจร้อนกันจริง
มอเตอร์ไซตืก็จะโลกสวยกันไปไหน ขับช้า เลนกลาง ขวางทุกเลน
โดนบีบแตรใส่ ก็หันมาหน้า ทะลุกระจกเข้ามากันเลยทีเดียว