ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามที่เรียนขับรถแบบพาไปสอบใบขับขี่ด้วย ย่านบางพลัด ครับ  (อ่าน 3183 ครั้ง)

ออฟไลน์ Zutsu

• Newbie
  • *
อยากเรียนขับรถและสอบใบขับขี่ 
สอบถามท่านที่เชี่ยวชาญแนะนำโรงเรียนดี ๆ ให้ทีครับ ;D

ออฟไลน์ FlyMe

• Full Member
ลูกผมเรียนที่ร้านเชิงสะพานซั่งฮี้ ติดปั๊มแก็ส ตรงข้ามร.ร.เขมะสิริ  ก็เห็นสอบได้ใบขับขี่   อีกที่หนึ่งตรงปั๊มน้ำมันก่อนถึงเซ็นทรัลปิ่นเกล้าก็มีคนไปเรียนเยอะ   

ออฟไลน์ checkmate

• Sr. Member
ระวัง ตร. นะครับ  ;D

ออฟไลน์ Zutsu

• Newbie
  • *
ขอบคุณครับ  ว่าแต่  ตร. คืออะไรครับนี่

ออฟไลน์ jani

• Full Member
เรียนเกือบทุกที่ ผมว่าใกล้เคียงกันแหละ ขับเป็นหรือไม่อยู่ที่ใจ เพราะเขาสอนให้สอบผ่าน
ส่วนกลัวสอบไม่ผ่าน ทุกที่เขามีช่องทาง จ่ายนิดหน่อยก็ OK ถามตรงๆได้เลย

ออฟไลน์ 6162002

• Hero Member
ขึ้นอยู่กับคนสอน ต้องดูเป็นคนๆไปน่ะครับ บางคนใจเย็น บางคนใจร้อน บางคนไม่ค่อยใส่ใจ ต้องลองถามคนที่เคยเรียนแถวนั้นน่ะครับ

แต่เหนือสิ่งอื่นใด จะขับรถเป็น ต้องใจกล้าครับ ^^