ผู้เขียน หัวข้อ: ปรึกษาครับ camry hv dvd กับ c200  (อ่าน 9733 ครั้ง)

ออฟไลน์ Yinglek

• Full Member
Re: ปรึกษาครับ camry hv dvd กับ c200
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: มกราคม 08, 2013, 20:54:47 »
เชียร์C200ค่ะ ดูเข้ากับวัยดีค่ะ
พี่เองก็เก็บเงินซื้อรถคันแรกได้ตอนจบป.ตรีก็เลือกซื้อC classเหมือนกัน
มันเป็นความภาคภูมิใจนะค่ะที่เราสามารถหาเงินและออมเงินได้ขนาดนี้ เอามาใช้ให้มีความสุขค่ะ ;)
X6 , Panamera , Everest

ออฟไลน์ accord

• Sr. Member
  • CLS 250d AMG :)
Re: ปรึกษาครับ camry hv dvd กับ c200
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: มกราคม 09, 2013, 21:27:27 »
c200  brand ดาว 3 แฉกก็กินไปครึ่งละครับ
รถเล็ก หาที่จอดง่าย
แต่นั่งไม่สบาย อึดอัด ถ้าเป็นคนตัวใหญ่
option ถูกตัดไปค่อนข้างมาก
แต่ระบบวามปลอดภัยยังมีในแบบมาตรฐานที่รถทั่วๆไปมีเช่นเดิม
เครื่องแรง สั่งได้ วิ่งกับ camry 2.5 ได้สบาย
เรื่องไฟก็ปกติทั่วไปแหละครับ แต่โคมมันขาวใสเกิน เลยดูไม่สวย

camry  brand นี้ ศูนย์บริการทั่วไทย
รถใหญ่ นั่งสบาย ขับทางไกลไม่เมื่อย
option มาแบบจัดเต็ม จนล้น บางทียังใช้ไม่ค่อยได้ใช้เลย เยอะจัด
เครื่อง อัตราเร่ง ความประหยัด ถือว่าอยู่ในเกณฑ์ที่ดี

เงินพร้อม ใจพร้อม ไปลองทั้ง 2 ตัว ก่อนดีกว่าครับ
แล้วค่อยตัดสินใจ

ส่วนตัวที่บ้านก็มี c200 w204 facelift cgi ตัวนี้อยู่เหมือนกัน

แต่ใจก็ชอบ camry เหมือนกัน   เหตุผลเดียวที่ผมไม่ค่อยประทับใจ c200 ก็คือ รถเล็ก นั่งไม่ค่อยสบาย นอกนั้น ok หมด