ผู้เขียน หัวข้อ: รถมือสองงบ 1.5 ล้าน คันไหนหล่อสุด + ราคาตกน้อยสุดครับ  (อ่าน 11438 ครั้ง)

ออฟไลน์ Kubota

• Full Member
    • .
สมมติว่าใช้รถน้อย + กะใช้ไปซัก 1 - 2 ปีแล้วขายต่อ
เน้นความหล่อ ดูรวย หรือแปลกสดุดตา + ราคาขายต่อ

- VOLVO C30 << รถสวย เอามาแต่งดุๆ ราคาตกเยอะดี แต่แบรนด์ วอลโว่ ไม่รู้ว่าจะหล่อรึเปล่า
- BMW Series 3 << ดีไซนด์ธรรมดา แต่แบรนด์หล่อสุด
- PEUGEOT 207 cc << ราคาตกเยอะดี ได้รถเปิดประทุน แต่ตอนปิดหลังคามันดูเหมือนรถทั่วๆไปไปหน่อย

อื่นๆ mini, ds3, ds4, a1 เป็นต้น

ออฟไลน์ PAN

• Hero Member
325Ci E46 สิครัับ สวย อู่นอกเยอะ เกร๋ มีสไตล์ ลองหาใน ONE2CAR ดูครับ  :D ผมยังอยากได้เลย  

ส่วน C30 เลิกผลิตไปแล้ว อะไหล่คงหายากอะครับ

ออฟไลน์ AzLaRN

IS 250  ครับ

ออนไลน์ arya

• Sr. Member
mx5 ครับ

ออฟไลน์ peak14405

ผมเชียร์อื่นๆของคุณนะ ds3, ds4, a1 หล่อ แปลก ไม่โหล

ออฟไลน์ charlse

ส่วนตัวขับ Mini CooperS R53 อยู่ครับ  ได้มาราคาประมาณงบ จขกท. Mini เป็นรถที่มีเสน่ห์ขับสนุกครับ
โฉมเก่ากับโฉมใหม่ถ้าไม่ใช่ผู้ชื่นชอบแทบจะดูไม่ออกเลย น่ารักพอๆกัน ขับไปไหนก็มีแต่คนมองครับ  ;D
อีกทั้งผมว่าราคาไม่ค่อยตกครับ รถศูนย์ปีเก่าๆยังขายกันได้ล้านกว่าบาท
สมัยนี้อู่นอกที่ทำมินิโฉยเฉพาะเยอะครับ เลยสบายใจเรื่องอะไหร่พอควร  :)
MB S300 Bluetec Hybrid
MB Viano 3.0
Porsche Cayenne Diesel

ออฟไลน์ Headman

Ds4 ครับผม หรือไม่ก็ Ds3 เปิดหลังคา (ไม่รู้มาหรือยัง?)

Ds4 มันมีดีที่กระจกหน้า แล้วก็ ที่บังแดดน่ะครับ
เรารักจ่าโท :))))

ออฟไลน์ Yeahyeahs

หล่อผมชอบ MX-5

แต่ราคาตกน้อยนี่ไม่ทราบครับ

ออฟไลน์ NONT4477

• Let the SKYFALL
525i e60!!!!!!!!!! หล่อมาก! แต่ค่าซ่อม... 1.5ฃ้านไม่พอแน่ ค่ารถ+ค่าซ่อม
ฉะนั้นขอเสนอ IS250 อีกเสียง
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

KumaZ

• บุคคลทั่วไป
MR-S แปลงเป็น Porsche GT ครับ

ออฟไลน์ -Anonymous-

• Catch me if you can !!!
อ่านหัวข้อแล้วมันได้ทั้งสองอย่างยากมากคิดไม่ออกเลยครับสวยสุดๆสดุดตา หล่อ เท่ แต่ขายต่อราคาตกน้อยมากๆ  ผมคิดว่าคันนี้ละกันครับ ราคาไม่แพงแล้วโคตรเด่น มองแต่ภายนอกราคาเกินล้านไปไกล คนไม่รู้เรื่องรถ กับ ผู้หญิงยังไงก็มองตามชัวๆครับ

MR-S แปลงเป็น Porsche GT ครับ

ออฟไลน์ IS2000

ถ้าอยากได้หล่อสุดในงบนี้ก็ต้อง MR-S แต่งเป็น Porsche นี่แหละครับ คนทั่วไปดูไม่ออกแน่นอน
เคยเห็น MR-S แต่งแบบนี้ได้จอดรวมกับ Porsche ที่พารากอนด้วย
1 3 5
├┼┼╕
2 4 6 R

ออฟไลน์ HYDE--

ราคาตกน้อย

ก้ต้อง benz/bmw ที่เป็น coupe และ convertible ทุกชนิด

ออฟไลน์ Akilleus

• Jr. Member
  • **
Impreza ครับ

ออฟไลน์ beebird

งานนี้ขอเชียร์ mini ด้วยคนครับ

ออฟไลน์ udis

"เน้นความหล่อ ดูรวย หรือแปลกสะดุดตา"

Mini เท่านั้นครับ
 ;D ;D ;D

ออฟไลน์ SignifeR

• Impreza Type GDG WRX
    • ร้านหนังสือผ้าสำหรับเด็ก IGGY BOOK
CLK ครับ ตัวตาถั่วนะ เอามาแต่ง AMG หล่อสุด ส่วนราคาก็ถือว่าตกมาเยอะแล้ว
ถ้าจะลงอีกก็น้อยแล้วครับ อีกอย่างรถพวกนี้คนเล่นสภาพ ถ้ารักษาสภาพได้กริ๊บๆ ผมว่าราคาล่วงน้อยมาก
In Garage Subaru Impreza GDG WRX  y2008 // Nissan March 1.2E y2011

ออฟไลน์ Buns

• Newbie
  • *
IS250 ตัว sport ที่มี sunroof

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***

ออฟไลน์ Kubota

• .
Nissan Juke จะหล่อได้อีกนานมั้ยครับ รถเทห์มาก แต่ถ้า 0 ขายเองราคาไม่ถึงล้าน คงกลายเป็นรถโหล
รถเกรย์ก็ไม่รุว่าราคาขายต่อจะเป็นไงเพราะซื้อมาที่เกือบสองล้าน

ออฟไลน์ myalexxp

ราคาตกน้อย

ก้ต้อง benz/bmw ที่เป็น coupe และ convertible ทุกชนิด

ยิ่งเก่ายิ่งแพง  ;D

ออฟไลน์ S6

กลัวว่า รถยุโรป ยิ่งเก่าจะยิ่งแพง เพราะซ่อมแพง
เชียร์ญี่ปุ่นดีกว่า เป็น Impreza WRX ตัวปัจจุบัน หรือ เอามาทำ STi อีก 5 ปีราคาจะยังทรงตัวอยุ่ มันส์ด้วย หล่อด้วย ผู้ชายมองกันใหญ่ ผู้หญิงบางคนเท่านั้นที่มอง 555