ผู้เขียน หัวข้อ: +++TheClip: Toyota Camry Hybrid รถพ่อที่ลูกจะแอบเอาไปเปรี้ยว+++  (อ่าน 21018 ครั้ง)

ออฟไลน์ redsun

• Hero Member
Re: +++TheClip: Toyota Camry Hybrid รถพ่อที่ลูกจะแอบเอาไปเปรี้ยว+++
« ตอบกลับ #60 เมื่อ: มกราคม 26, 2013, 19:33:00 »
รถนั่งซุ่มๆ ขับดี แรงดี ดูดี
นานๆ พี่โตจะทำรถให้เป็นแบบนี้ซะที

รถเจ้าตลาด ดีๆมาแว้วววววววววว
เจ๋ง....มากครับพี่โต :D

ออฟไลน์ mykopter

• Newbie
  • *
Re: +++TheClip: Toyota Camry Hybrid รถพ่อที่ลูกจะแอบเอาไปเปรี้ยว+++
« ตอบกลับ #61 เมื่อ: มกราคม 29, 2013, 15:55:51 »
ดูคลิปนี้เสร็จกำลังตัดสินใจจะถอนจองรุ่นที่จองแล้วมาเอาแคมรี่แทนซะแล้ว

ไม่ทราบว่า ถ้าเอาตัวท๊อป จะคุ้มมั๊ยครับกับที่เพิ่มเงินจากรุ่นรองถึงเกือบๆสองแสนครับ

ออฟไลน์ lambo26

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #62 เมื่อ: มีนาคม 13, 2014, 21:46:06 »
ทำไมผมดูคลิปไม่ได้คับพอดีผมกำลังจะซื้ออ่ะครับ(ไปบวชมานานไม่รู้เรื่องเลย)