ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าเลือก z4 20i มือสอง กับ 18i ป้ายแดง อันไหนคุ้มค่ามากกว่าครับ  (อ่าน 3645 ครั้ง)

ออฟไลน์ Nat8

• Newbie
  • *
คือกำลังตัดสินใจครับว่าจะซื้อ z4 20i มือสองที่ใช้มาสักปีแล้ว หรือจะรอ z4 โฉมใหม่ 18i (คาดว่าราคาน่าจะลงมาที่ 3ล้านกลางๆเพื่อสู้กับ SLK ) อันไหนน่าจะคุ้มมากกว่าอะครับ

ออฟไลน์ -Anonymous-

• Hero Member
  • Catch me if you can !!!
ราคาลงมาสู้ยากนะครับมีความเสี่ยงสูงที่จะไม่ลงมาสู้ขนาดนี้ ถ้ารีบจัดเลยก็ได้ครับ แต่ถ้าไม่รีบจริงๆควรรอครับ

ออฟไลน์ adminope

• Jr. Member
  • **
,มันก็ 3 กลางๆ อยู่แล้วนะคับ

ออฟไลน์ jsnut

• Newbie
  • *
  • Bimmer For Life!
20i ปัจจุบันก็ 3 ปลายๆแล้วนะครับ ถ้า Highline ก็ 4 กว่า ส่วน 18i ถ้าออพชันไม่เยอะก็ไม่น่าจะเกิน 3.5 นะ
แต่ผมว่า 20i น่าเล่นกว่านะ ถ้าไม่ติดที่เป็นโฉมก่อนไมเนอร์เชนจ์
Now Driving: F30 320i Sport - Red [Short Review]
                   E36 320i Coupe - Gray
Past: Accord EX V6 (US G6) - Black

• Newbie
  • *
ใช่ครับ 20i ราคา 3ล้านปลายๆ กับ 4ล้านต้นๆ ตัดสินใจยากครับ

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
ต้องดูสภาพรถด้วยครับ ไม่ชนหนัก แผลไม่เยอะ ใช้ไม่เยอะ ผมว่าก็เอาไป

แต่ยังไงป้ายแดงมันก็หล่อจริงๆแหละ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
ระวังคันสีน้ำเงิน ล้อธรรมดา รถเดโมสื่อมวลชน ในรีวิวของเรา ไว้แล้วกันครับ นอกนั้น ก็ตามสภาพครับ

• Newbie
  • *
ขอบคุณครับ แล้วถามคุณ J!mmy เพิ่มหน่อยครับว่า ถ้าเอา 20i ต้องcheck และระวังจุดไหนเป็นพิเศษอะครับ