ผู้เขียน หัวข้อ: Citroen DS3  (อ่าน 5027 ครั้ง)

ออฟไลน์ prai

• Hero Member
Citroen DS3
« เมื่อ: ตุลาคม 26, 2009, 02:00:01 »
DS3 ,จะมาขายในไทยมั้ยคั้บ แล้วราคามันจะประมาณเท่าไร่?
Citroen อะไหล่แพงมั้ยคับ ,ประมาณไหน?
มันต่างจากตัว C3 ตรงไหนบ้างคั้บ

Thank so much.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 26, 2009, 02:02:41 โดย prai »

ออฟไลน์ st_citroen

• Sr. Member
Re: Citroen DS3
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2009, 03:01:22 »
ถ้าจะเอาเข้ามาขาย(ถ้าจะ)คงอีกนานเป็นปี เพราะยนตรกิจเองยังแบ่งทรัพย์สินยังไม่ค่อยลงตัวเลยครับ ย้ายศูนย์ไปมา ผมก็ต้องตามไปเรื่อยๆ ล่าสุดจากสุรวงศ์จะย้ายกลับไปหัวลำโพงอีกแล้ว ฉะนั้นโครงการนำรถโมเดลใหม่เข้ามาน่าจะยังไม่มีในตอนนี้ ถ้าจะมาคงจะเป็น C5 ตัวใหม่ก่อนถ้าให้เดา แต่เห็นบอกว่าราคาตัวใหม่ถ้าเอาเข้ามามันทำราคาให้ต่ำยาก คงจะขายยาก เลยยังไม่นำเข้ามา ณ ตอนนี้ ราคาอะไหล่เท่าที่ดูราคาจากในบอร์ดวอลโว่ราคาไม่หนีกันสักเท่าไหร่ แต่ถูกกว่ารถเยอรมันแน่ๆครับ(ความคิดเห็นส่วนตัวนะครับ) อยากลอง C6 ใจจะขาดไม่มีให้ลองซะที

ออฟไลน์ youngbear

• Hero Member
Re: Citroen DS3
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2009, 17:43:47 »
 ;D ;D ;D............there are really good cars, but noboby sure about thier dealer in Thailand..................???

funnybear