ผู้เขียน หัวข้อ: อุกาบาตพุ่งตกในรัสเซีย บาดเจ็บ 102ราย  (อ่าน 9710 ครั้ง)

ออฟไลน์ นายพรานจ๋าหมีมาแล้ว

• Hero Member
  • เส้นขอบฟ้า
Re: อุกาบาตพุ่งตกในรัสเซีย บาดเจ็บ 102ราย
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2013, 16:23:38 »
ฝีมือพวก "ดีเซปติคอนส์" ชัวร์ ไอ้พวกนี้ มันจ้องจะยึดครองโลกอยู่ คราวนี้มันเหิมเกริมมากๆ
ออพติมัส ไพร์ม !!! ช่วยด้วย แต่เราชาวโลกมีออโต้บอทเป็นพวกไม่เป็นไร

ออฟไลน์ jubjeab

• Jr. Member
  • **
Re: อุกาบาตพุ่งตกในรัสเซีย บาดเจ็บ 102ราย
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2013, 22:06:02 »
ดูจากข่าวแล้ว
ผมว่า ถ้าโลกจะระเบิดจริง
เราคงไม่ได้รู้อะไรก่อนแน่นอน

เพราะฉะนั้นทำบุญเยอะๆ ทำดีกับคนที่เรารักเยอะๆ ก่อนจะไม่มีโอกาส
โลกระเบิดแล้วจะทำบุญไปทำไมเหรอครับ ไม่มีชาติหน้าให้มาเกิด เอิ๊ก

เออ..เนอะ........  ;D

แน่ใจเหรอครับว่ามีแค่โลกนี้ใบเดียวในจักรวาล

ออฟไลน์ Ruksadindan

• Hero Member
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2013, 23:27:53 »
ฝีมือพวก "ดีเซปติคอนส์" ชัวร์ ไอ้พวกนี้ มันจ้องจะยึดครองโลกอยู่ คราวนี้มันเหิมเกริมมากๆ

คิดเหมือนผมเลยครับ ไอ้พวกนี้มันหาทางยึกครองโลกของเราอยู่จริงๆ
อาจจะเป็นพวกชิทอรี่ สมุนโลกิก็เป็นได้นะครับ