ผู้เขียน หัวข้อ: // กระทู้แสดงความคิดเห็น รายการ chirp! Toyota 86 'ขับสนุกเหมือนกันนะ!' //  (อ่าน 9863 ครั้ง)

ออฟไลน์ The Coup Channel

• Hero Member
พร้อมแล้วครับ ใครที่กำลังรอรีวิว Toyota 86 จากคุณจิมมี่อยู่ ดูตอนนี้ไปพลางๆ ให้หายคิดถึง 86 กันก็ได้นะครับ

แสดงความคิดเห็นได้ตามอัธยาศัย และขอบคุณที่รับชมรายการของพวกเราครับ

http://www.headlightmag.com/main/index.php?option=com_content&view=article&id=5238:The-Coup-Channel-chirp-ซิ่งเที่ยวพิเศษ-กับ-Toyota-86&catid=97:chirp&Itemid=167

ออฟไลน์ NaNaNa

• Sr. Member
น่าใช้มาก แต่รูปทรงยังไม่โดนเท่าไหร

ออฟไลน์ boykung

• ตอนเด็กๆ โคตรอยากเป็นจีบันเลย
สโลแกนเหมือนที่อั้มพูดกะ Altis เลย  ;D ;D ;D
Hyundai Grand Starex 2012
Kia Rio 2013
Volvo XC60 D4 Hybrid with Engine Oil 2013
Mercedes Benz S300Hybrid AMG 2014
BMW 420D Coupe M Sport 2016

ออฟไลน์ kikumarru

• Jr. Member
  • **
"ขับสนุกกุญแจวีโก้" ชอบคำนี้อ่ะ   ;D

ออฟไลน์ Meow

• Full Member
อยากได้ๆๆๆๆๆๆ > <

ออฟไลน์ scotch_fillet

คิดถึงกล้วยครับ
แต่ก็เป็นกำลังใจให้เต้น่ะน่ะครับ

ออฟไลน์ joeyote

พิธีกรร่วมคนใหม่ แบบบบ

น่าร๊อคคคคอ่ะ  5555555
PAST: 2009 HONDA CITY SV
          2007 MINI ONE
          2007 PEUGEOT 207
          2013 HONDA ACCORD 2.0EL G9
          2016 MAZDA 2 Skyactiv XD High Plus L
NOW:  2012 ISUZU D-MAX Hilander 4DR Z/P
          2017 Subaru XV 2.0i-P

ออฟไลน์ crucifixzz

ผมอยากได้เกียร์ธรรมดา + smart entry อะครับ ทำยังไงดี ;D

ออฟไลน์ BestHuafoo

• เอี๊ยดแอ๊ด
ผมอยากได้เกียร์ธรรมดา + smart entry อะครับ ทำยังไงดี ;D

แปลงลูกเดียวไม่ก็รอไมเนอร์ครับ

ออฟไลน์ MystogaN

ตอนนี้ผมรู้สึกกับรถรุ่นนี้ว่า "เกือบละอีกนิดนึง"

ออฟไลน์ redsun

น้องเต้ ดูดี เสียงไพเราะน่าฟังมาก ครับ
น้องตอย แจ่มครับ
ขอบคุณ The coupe team ครับ

ออฟไลน์ Tuned by Pex

• เสือดำ หมีขาว
    • Tuned by Pex

ไป BRZ ครับ  ครบ ๆ
85 Mercedes Benz 230 E W123
91 Honda Civic EG 4 Door
03 BMW 323i E46
04 Honda Jazz GD 1.5 VTEC
10 Honda Accord G8 2.4 EL Navi
13 Toyota Vios 1.5 E Auto
13 Honda Civic FB 1.8 E
14 Honda Odyssey Absolute RC1
17 BMW 420d Coupe M Sport F32

ออฟไลน์ tozmania

เหมือนมีพิธีกรคนเดียวครับ
อีกท่านเป็นแขกรับเชิญ

ถ้าเป็น น้องกล้วย กับ น้องตอย เวลารับส่งบทกันจะไหลลื่นกว่านี้มาก
คุณเต้ สาระจริงจังมากไปหน่อย คงเพราะเทปแรกเลยดูเกร็งๆ น้องตอยโยนมุกมาไม่ค่อยตบ
ยังไงก็ให้กำลังใจคุณเต้นะครับ

เรื่องรถไม่บอกอะไรมาก แบบว่าเห่อตั้งแต่ตอนอยู่ในท้อง ;D

np72

• บุคคลทั่วไป

ไป BRZ ครับ  ครบ ๆ

ออฟไลน์ rtong

กล้วยหาย

..............ไปไหน

ออฟไลน์ porasit33

ตัวจริงเห็นด้านหน้าชวนหันมองมาก แต่พอขับตาม
แบบ จืดไปไหน ไฟท้ายอย่างกะอีโคคาร์ บริโอ้

ผมว่าราคานี้ เอา crz มาขับจะเท่ห์กว่า แต่ถ้าเอามัน ก็คงต้องเป็นคันนี้

ปล. เหมือน  new altis  2013 ภายในจะมาแนวนี้ใช่รึปล่าวครับ มันคุ้นๆเหมือนในภาพแอบถ่าย

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
ผมว่ามันก็สวยดีนะ

;D ;D ;D

ออฟไลน์ balliblue

หน้าสวย หลังจืด ภายในเปรี้ยว จากรายการน่าจะขับสนุกพอตัวเลยทีเดียว  ส่วนกุญแจรถกากมาก รถราคาตั้ง 2 ล้านกว่า ช่วยทำให้ดู hi-so สมราคาหน่อยครับ พี่โต

ปล แอบสงสัย กล้วย ไปไหน และ เต้เป็นใคร ?? ;D ;D 
แต่ให้กำลังใจนะครับ เทปแรกอาจดูติดๆ  รับมุขไม่ทันบ้าง แต่ความตั้งใจดูแล้วเต็มร้อย

ออฟไลน์ Zx-III

ไหนๆมี86เเล้ว อยากให้รถยืมไปreviewอะครับ celica g7

ออฟไลน์ udis

น้องกล้วยยังอยู่ใช่ไหมครับ
 ::) ::) ::)

ออฟไลน์ BnN

ยังอยู่คร้าบบบบบบบ แต่หลังจากนี้อาจจะไม่ค่อยมีเวลามาทำนะครับ งานรัดติ้ว แต่ก็ยังคิดถึงทุกคนเสมอครับ มาทักทายกันได้นะครับ
ยังไงก็ฝากเต้ไว้กับคุณผู้ชมด้วยนะครับ  ;)

ออฟไลน์ scotch_fillet

ยังอยู่คร้าบบบบบบบ แต่หลังจากนี้อาจจะไม่ค่อยมีเวลามาทำนะครับ งานรัดติ้ว แต่ก็ยังคิดถึงทุกคนเสมอครับ มาทักทายกันได้นะครับ
ยังไงก็ฝากเต้ไว้กับคุณผู้ชมด้วยนะครับ  ;)
ได้ข่าวจาก Fan Page ว่าได้งานประจำแล้ว
ทำที่ไหนครับ เดี๋ยวจะแอบไปบอกให้คุณเจ้านายไล่ออก กล้วยจะได้กลับมาทำ The Coup Channel ได้ :P 
ล้อเล่นน่ะครับ โชคดีครับ :)

ออฟไลน์ mooindy

ชอบวิธีนำเสนอให้สมกับรถ 86 ครับ ... ขอต้อนรับพิธีกรใหม่คุณเต้ครับ ;)

ออฟไลน์ udis

ได้ข่าวจาก Fan Page ว่าได้งานประจำแล้ว
ทำที่ไหนครับ เดี๋ยวจะแอบไปบอกให้คุณเจ้านายไล่ออก กล้วยจะได้กลับมาทำ The Coup Channel ได้ :P 
ล้อเล่นน่ะครับ โชคดีครับ :)

โอ้ น่าเสียดาย แต่ก็ยินดีด้วยกับสิ่งใหม่ๆครับ

ออฟไลน์ Lecter the Ripper

โอ๊ะ  พิธีกรหน้าใหม่

เป็นกำลังใจให้ทั้งสองคนนะคร้าบ

ปล  ชอบมุขข้าวไข่เจียวอ่ะ