ผู้เขียน หัวข้อ: การตลาดแบบใหม่ของนิสสันสุดครีเอท กับ นกกระจอกเทศกลางย่านสยามสแควร์ !!!!!!!  (อ่าน 9805 ครั้ง)

ออฟไลน์ Appenzell Swiss

• Full Member
สามารถเรียกร้องความสนใจได้ดี เขาประสบความสำเร็จในเรื่องนี้

แต่คนเห็นจะไม่อยากซื้ออ่ะสิ่ หึหึ
สภษ.(Proverb)14:15 คนเขลาเชื่อถือวาจาทุกอย่าง แต่คนหยั่งรู้มองดูว่าเขากำลังไปทางไหน

ออฟไลน์ veeraya

• Full Member
ผมว่าเป็นของปลอมครับ ถ้าเป็นของจริงมีหวังถูกฟ้องครับ

gunz13096

• บุคคลทั่วไป
เอิ่ม..... ชอบผู้หญิงเสื้อส้มอะ ;D พัลซ่ายังชิดซ้ายสำหรับผมนะ :D

ออฟไลน์ Slipknot`

• Hero Member
  • *** HLM.COM ***
ปลอมหรือเปล่าครับ

ส่วนตัวคิดว่ามันไม่น่าจะจริง

ออฟไลน์ Withlove

• Newbie
  • *
ปลอมนะผมว่า นกกระจอกเทศมันดุนะครับ ไม่ได้เชื่องเหมือนหมาแมว
ของจริงเอามันไปใส่อย่างนั้น กลางสยาม กลางฝูงคน มันคงดีดคนขับกระเด็น ดีดรถพังกระเจิงแน่ๆ

ออฟไลน์ Rhythm

• Newbie
  • *
เห็นด้วยกับหลายความเห็นข้างบนครับว่าสงสารนกกระจอกเทศ ต้องมานั่งเบียดๆอยู่ในรถ แถมยังต้องดมควันรถและคนแห่มาดูกลางเมืองแบบนี้
สัตว์บางตัวมันไม่ชอบนะครับ ระวังจะเป็นบาปโดยรู้เท่าไม่ถึงการณ์ :o

ออฟไลน์ 6162002

เอ่อ ท่านที่กลัวว่ามันไม่ชอบคน มันอึดอัด ทำไมถึงคิดว่าเขาไปจับนกกระจอกเทศป่ามาล่ะครับ

นกกระจอกเทศที่เลี้ยงชนเชื่อง คุ้นกับคน มีเยอะแยะ แถมในรถเขาเอาเบาะออก ปรับพื้นที่ยังไง ให้มันอยู่ได้รึเปล่า ก็ยังไม่รู้เลย - -

ออฟไลน์ YAmodels

ออฟไลน์ porasit33

ผมสงสารนกกระจอกเทศ ที่โดนฆ่ากินมากกว่า (ผมไม่กินน่ะครับ มันแพงห้าๆ)

เอามันมานั่งรถเล่น ก็ดีน่ะครับคลายเครียด มันวิ่งอยู่ในฟาร์มคงเบื่อ เดี๋ยวนี้ไม่ค่อยมีคน
สนใจมัน แห่กันไปเลี้ยงแกะ กันหมด ถึงคราวนกกระจอกเทศเรียกเรทติ้งตังเองครับ

คิดบวกๆ ครับ

ออฟไลน์ lostmember

• Newbie
  • *
ไม่ได้เอาไปฆ่าไปแกง มันก็แค่อยากให้คนฮือฮา

อย่าโอเว่อร์โลกสวยเิกินไป  คิดมากไปกันหรือเปล่า :-\ :-\

ออฟไลน์ MoO Cnoe

อากาศแถวสยามสแควร์ฝั่งร้อน นี่มันแย่มากๆเลยหรอครับ
ผมจะได้ไม่ไปเดิน ไม่ได้ไปนานแล้ว สงสัยเปลี่ยนไปเยอะ

ออฟไลน์ shando

เดี๋ยวนี้คำว่าโลกสวยนี่มันฮิตดีเนอะ ใครไม่เห็นด้วยก็ว่าดัดจริตโลกสวยไปหมด

ผมเองไม่ได้คุยกับนกรู้เรื่องเลยไม่รู้ว่ามันชอบรึเปล่า แต่ที่แน่ๆคือมันโดนบังคับมา ไม่ได้อยากมานั่งรถตากแดดรมควันเอง ซึ่งถ้าเป็นผมผมคงไม่ชอบเท่าไหร่

ปล.แต่ถ้าเป็นของปลอมก็ครีเอทดีครับ

ออฟไลน์ Ruksadindan

ของปลอมมั้ง? เพราะถ้าเป็นของจริง น่าสงสารครับ คาดเข็มขัดนิรภัยให้มันก็ไม่ได้ ถ้ามีอะไรคอขาดอย่างเดียวแต่การโฆษณาซันรูฟไม่เห็นจะจำเป็นเท่าไหร่ ไม่ใช่อะไรที่คันอื่นไม่มี
แต่ถ้าต่ำกว่าล้านก็อาจจะเป็นของใหม่

ออฟไลน์ XyteBlaster

วันนั้นรถติดกระจายครับ .. ที่สยาม ..

ออฟไลน์ menglovekai

• Jr. Member
  • **
รู้อย่างเดียว ขรี้ เต็มรถแน่ๆ  :-X