โพลล์

ถามกันจริง ว่า ชาว Headlightmag อยากได้ Camry Version USA หรือ Taiwan กันครับ

Camry Version USA
22 (62.9%)
Camry Version Taiwan
13 (37.1%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 35

ผู้เขียน หัวข้อ: ถามกันจริง ว่า ชาว Headlightmag อยากได้ Camry Version USA หรือ Taiwan กันครับ  (อ่าน 3254 ครั้ง)

GreenG

• บุคคลทั่วไป
ผมสงสัยมาสักพักแล้วครับ

เป็นประเด็นที่คนพูดมาหลายๆ ปีแล้ว เลยขอ Vote กันหน่อยครับ

อยากทราบความคิดเห็นว่า ถ้าเลือกได้ อยากได้ ตัวไหนมาขายบ้านเรามากกว่ากัน

;)

ออฟไลน์ NONT4477

• Hero Member
  • Let the SKYFALL
Re: ถามกันจริง ว่า ชาว Headlightmag อยากได้ Camry Version USA หรือ Taiwan กันครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2013, 09:43:59 »
USA! USA! USA!
เห็นมาตั้งแต่ ACV30 ละครับ สวย สปอร์ตหรู
แต่ ACV40 รุ่นบ้านเราโอเคละ
ส่วนรุ่นปัจจุบัน ท้ายรถโอเคแต่อยากได้หน้าแบบ USA
หน้าไทยหวัน มันแก่เกินไป
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ BlackSpeed

• Sr. Member
Re: ถามกันจริง ว่า ชาว Headlightmag อยากได้ Camry Version USA หรือ Taiwan กันครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2013, 09:53:25 »
บ้านเราถือว่าคัมรี่เป็นรถหรู ถ้ามันสปอร์ตเกินไปจะขายยาก ก็เลยต้องมาเป็นกั๊กๆแบบนี้  :D
ประสบการณ์ (Experience) คือ การเรียนรู้จากความผิดพลาดของตนเอง
ความรู้ (Knowledge) คือ การเรียนรู้จากความผิดพลาดของคนอื่น
แต่ถ้าได้ความรู้ผิดๆ ประสบการณ์แบบผิดๆ กรุณาอยู่เฉยๆดีกว่า
My Review "HYUNDAI SONATA SPORT" http://www.headlightmag.com/webboard2011/index.php/topic,21395.0.html

keanetona

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2013, 09:59:31 »
แล้วแต่โฉม ACV30 หน้าไต้หวันลงตัวกว่า ACV40 ได้ทั้ง2โฉม แต่ ACV50 ไปเปลี่ยนกระจังหน้าเถอะ

ออฟไลน์ beeday

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2013, 10:27:14 »
ผมกลับรู้สึกว่าโฉมอเมริกาไม่โดนใจ
และดีแล้วที่โตโยต้าไทยเอาโฉมนี้เข้ามา เพราะก็ตรงกลุ่มเป้าหมาย
ออกมาตอนแรก ก็รู้สึกไม่ชอบ แต่ดูไปดูมาวันนี้ก็สวยดีครับ
ยกเว้นไฟท้ายที่เห็นทีไรขัดใจทุกที

ออฟไลน์ GUDJA-MAN

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2013, 10:52:17 »
ไม่เลือกทั้ง 2 แบบ ครับ
ผมชอบตัว HYBRID JDM หน้าเดียวกับบ้านเรานี่แหละ

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2013, 17:44:09 »
ไม่เลือกทั้ง 2 แบบ ครับ
ผมชอบตัว HYBRID JDM หน้าเดียวกับบ้านเรานี่แหละ

+1 ชอบแบบบ้านเราครับ

ออฟไลน์ Cube

• Full Member
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2013, 22:16:25 »
ขอเป็นspec US ด้วยได้ไหมครับ safetyครบด้วย

ออฟไลน์ crucifixzz

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2013, 14:44:48 »
รถไทยใหญ่กว่า US version (ACV40) แต่ 50 ไม่แน่ใจครับ