ผู้เขียน หัวข้อ: ขับ BMW มันดีแบบนี้นี่เอง  (อ่าน 14233 ครั้ง)

ออฟไลน์ HYDE--

• Hero Member
Re: ขับ BMW มันดีแบบนี้นี่เอง
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: มีนาคม 01, 2013, 18:31:49 »
ก็ต้องยอมรับนะครับว่า เรื่องเงิน รถ บ้าน ๆลๆ ก็เป็นเรื่องที่ ผู้หญิงมองอยู่ดีครับ
เค้าจะรักเราหรือไม่ แต่ผู้หญิงก็อยากอยู่กับผุ้ชายที่มั่นคงอยู่ดีแหละครับ

แต่จากประสบการ..... ขอยืนยันว่า ขับ BMW มันดีจริงๆครับ 55555555
ขนาดของเราเก่าๆ ยิงถ้าพวกขับ BMW ใหม่ๆหรูๆ จะขนาดไหน

ออฟไลน์ MystogaN

« ตอบกลับ #31 เมื่อ: มีนาคม 01, 2013, 19:30:49 »
ผมมี BMW ก็ตอนมีครอบครัวแล้วเลยอดเลย 5 5 5

ถั่วต้มครับ T_T

แต่ผมก็ได้ไปเที่ยวแบบผับนั่งดริ๊งค์ ไฟสว่างหน่อย
ผมเห็นเพื่อนคนนึงในกลุ่ม หยิบกุญแจ Benz (เพิ่งออก C200 Std) ขึ้นมาวางบนโต๊ะพร้อม S3
เด็กดริ๊ง เดินเข้ามาบริการเป็นพิเศษเลย 555+

ผมลองเอามั่ง วางกุญแจ BMW พร้อม Tab7 บนโต๊ะ สักพักเพื่อนเด็กคนแรก เดินมาคุย ๆ กับเพื่อนตัวเอง

แล้วก็นั่งลง คุยกับผมเลย 555++
แล้วหยิบกุญแจรถผมไปแหย่ ๆ หน้าเพื่อนเค้า แล้วทำหน้าแบบเย้ย ๆ -*-

มันตาดีจริง ๆ พวกนี้ เห็นแว๊บ ขอดริ๊งเราเลย แล้วนั่งยาว สงสัยมาหลอกแดกเรา

ปล. แต่มันดึงดูดได้จริง ๆ  ;D

แบบนี้ถ้าใครขับ86มาแล้วเอากุญแจมาวางมั่ง น้องเค้าคงนึกว่าขับวีโก้มาแน่ๆเลย ;D ;D
นึกถึงมุขกุญแจวิโก้ที่คุณ TOYD เอามาเล่นยังขำอยู่เลยครับ ฮ่าๆๆๆๆๆ ;D

สงสารคนใช้ 86 ผมคิดว่าน่าจะมีกุญแจพิเศษเขียนเลข 86 บนกุญแจให้ด้วยนะครับ ;D

ออฟไลน์ tap-mzr

• Sr. Member
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: มีนาคม 01, 2013, 20:35:12 »

สงสารคนใช้ 86 ผมคิดว่าน่าจะมีกุญแจพิเศษเขียนเลข 86 บนกุญแจให้ด้วยนะครับ ;D

งั้นผมเอากุญแจวีโก้ที่บ้านไปเขียน 86 นะครับ ^_^
คน ... รัก ... รถ ..   .. รถ ... รัก ... เจ้าของ

ออฟไลน์ MoJo-JoJo

• Full Member
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: มีนาคม 01, 2013, 23:28:40 »
มายืนยันอีกเสียงครับ....

ฺ(Benz ก็น่าจทำนองเดียวกันมั้งครับ)
ไม่ต้องรุ่นใหม่ๆหรอกครับ...แค่ โฉมนกแก้ว ไม่ได้แจ่งอะไร เดิมๆ มีแค่สปอยเล่อร์ฝากระโปรง
ชีวิตก็ต่างแล้วครับ...จริงๆนะ ^^

ออฟไลน์ cliff

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: มีนาคม 02, 2013, 05:57:22 »
คลิปสนุกดีครับ
แน่นอนว่าอยากหลอกลวงก็ต้องแต่งตัวดีๆใช้ของดีๆทำตัวน่าเชื่อถือ ไม่ว่าชายหรือหญิงก็โดนหลอกได้เสมอไม่ว่ายุคสมัยไหน
ผมว่าผู้ชายก็โดนหลอกมากไม่แพ้ผู้หญิงเลย แต่ถ้าไม่อยากโดนหลอกก็ต้องพยายามฉลาดๆใช้สมอง
ผู้หญิงในคลิปไม่ฉลาดพอที่จะรู้ว่าโดนหลอกฟัน
ผู้ชายในคลิปไม่ฉลาดพอที่จะหลอกต่อไปเรื่อยๆ สงสัยตังหมด

ออฟไลน์ mothsan

« ตอบกลับ #35 เมื่อ: มีนาคม 02, 2013, 11:43:27 »
ผู้หญิงพวกจ้องหาแฟนรวยๆ โดยไม่สนอะไรอีก
ต้องจัดซะให้เข็ดคร้าบบบ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: มีนาคม 02, 2013, 13:32:13 »
คลิปนี้นอกจากสะท้อนความจริงเรื่องแบนี้แล้ว

ยังบอกกับเราว่า

1. รัสเซีย บ้างก็เป็นแบบนี้เหมือนกันนะ
2. ตอนจบ สะใจดี

แต่ ทำไม ตอนเรา เอา BMW มาขับทำรีวิว ไม่เห็นมีหนุ่มๆ หรือสาวๆ คนไหนมาแลเราแบบนี้บ้างเรย????

ออฟไลน์ mathician

• Sr. Member
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: มีนาคม 02, 2013, 14:13:58 »
ใครขับ BMW มาเล่าประสบการณ์หน่อยสิ ว่าเป็นจริงบ้างไหม

ออฟไลน์ Public P

• Full Member
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: มีนาคม 02, 2013, 14:34:05 »
ใครขับ BMW มาเล่าประสบการณ์หน่อยสิ ว่าเป็นจริงบ้างไหม
ถ้าในกรุงเทพผมว่าไม่นะครับ แต่จากประสบการณ์ของผมตอนขับ 523i ถ้าต่างจังหวัดมีส่วนเยอะนะครับเพราะมีคนขับน้อย แต่เดี๊ยวนี้เต็มเลยครับ ขับ S5 กันเยอะมาก แต่ที่เด่นและน่าสนใจที่สุดคือผู้หญิงที่ขับรถสปอร์ตลงจากรถทีคนหันมองกันเต็ม