ผู้เขียน หัวข้อ: มวยคู่นี้ คู่ไหน เด็ดกว่า เพื่อนๆว่า SYLPHY V.S. ALTIS  (อ่าน 13777 ครั้ง)

ออฟไลน์ YIM

• Hero Member
  • ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
Re: มวยคู่นี้ คู่ไหน เด็ดกว่า เพื่อนๆว่า SYLPHY V.S. ALTIS
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: มีนาคม 06, 2013, 01:58:17 »
ฟี่ครับ อัลติสทำแล้วเหมือนแทกซี่มีไฟLEDสี่สีรอบคัน :P

ขำๆ นะครับ อัลติสผมว่าแต่งแบบ One Make Race ผมว่าสวยกว่าครับ

นี่มันใช่ Altis เหรอครับเนี่ย

เครื่อง 3S แถมขับหลังด้วย

นี่มัน Altezza เทอร์โบในคราบ Altis หรือเปล่าเนี่ย

กลับประเด็น คู่นี้ผมเลือก Sylphy ครับ เพราะใหม่ สดกว่า เสียแค่ไม่มีไฟ Projector
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

ออฟไลน์ aoddy1

• Sr. Member
Re: มวยคู่นี้ คู่ไหน เด็ดกว่า เพื่อนๆว่า SYLPHY V.S. ALTIS
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: มีนาคม 06, 2013, 03:52:46 »
Sylphy โลด ถ้าชอบ Altis รอตัวใหม่ดีกว่า

ออฟไลน์ Jew

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: มีนาคม 06, 2013, 08:32:03 »
ผมเชียร์มุมน้ำเเดง Sylphy ชนะขาดลอยครับ สวย หรู กว่ามาก
 เเต่ทั้งนี้ทั้งนั้น Ailtis ตัวใหม่ใกล้มาเเล้วนะครับ

ออฟไลน์ NINENOI

• Nine & Knight
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: มีนาคม 06, 2013, 08:47:43 »
ชกกันตอนนี้ซิลฟี่ก็ชนะไปสิครับ ตัวนักมวยยังสดๆอยู่อัลติสโรยราใกล้แขวนนวมเต็มทีแล้วอาศัยความเก๋ากับชื่อเสียงเก่าๆคงต้องรออัลติสตัวใหม่มาขึ้นสังเวียนแทนซะแล้ว
ถ้าเราซื้อของที่ไม่จำเป็น สุดท้ายเราต้องขายของที่จำเป็น

ออฟไลน์ 2k

« ตอบกลับ #34 เมื่อ: มีนาคม 06, 2013, 10:01:26 »
อัลติสมันก็รูปทรงเฉี่ยวเหมือนกันนะครับ แต่คนไทยชอบเอาไปพูดกันว่ามันเป็นแท็กซี่เลยมองข้ามจุดนี้กันไปหมด  :-[  ถ้าแต่งให้หรูหราภูมิฐานก็ต้องซิลฟี่เพราะไฟหน้ามันอลังการให้ทางอยู่แล้ว แต่ถ้าหรูหราแนวโฉบเฉี่ยวก็ต้องครูซ  :-*
หมาเฝ้าบ้านแจกฟรีจ้า www.dogfindhome.com

ออฟไลน์ deaw2011

• http://metrosystems-des.com/
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: มีนาคม 06, 2013, 12:08:17 »
ถ้าแต่งแบบ VIP ผมว่า Sylphy ดูสวยกว่าครับ
แต่ถ้าจะแต่งให้แรงผมว่า Altis นะ

ออฟไลน์ settavut

• Full Member
  • First
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: มีนาคม 06, 2013, 12:16:59 »
ซิวฟี่ กินขาดครับ ถ้าเรื่องความสวย

สำหรับผมเลือก altis mc เพราะ cng อย่างเดียว ไมได้เลือกเพราะความสวยเลย
Altis CNG MC 2010
CHR HV HI 2018

ออฟไลน์ ITMAN

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: มีนาคม 06, 2013, 21:18:54 »
ผมเลือก Altis ครับ ซื้อ Altis เพราะคุณ J!MMY พอได้ใช้แล้ว มีความสุขมากครับ เหยียบเป็นมา ไม่เห็นแคร์ใครจะว่าเหมือนแท็กซี่ เพราะผมใจไม่แคบครับ :D

ออฟไลน์ yoyoland

« ตอบกลับ #38 เมื่อ: มีนาคม 06, 2013, 21:40:30 »
sylphy ครับ IMHO

ออฟไลน์ SiiN

« ตอบกลับ #39 เมื่อ: มีนาคม 06, 2013, 23:20:52 »
ซิลฟี่ครับ คำเดียวสั้นๆ "มันหรูกว่า"  ;)