ผู้เขียน หัวข้อ: ราคา pulsar เกินความคาดหมายของแต่ละท่านเยอะไหมครับ  (อ่าน 14327 ครั้ง)

ออฟไลน์ secrecyguy

• Hero Member
  • 3.2plus
Chev ก็ราคาประมาณนี้นะครับ ไม่มีเหตุผลที่ต้องตั้งราคาให้ต่ำกว่าเจ้าอื่นเลยครับ

ออฟไลน์ Newhang

ไม่เกินครับ เดาใกล้เคียง ว่าไม่ถึงล้านแน่ๆ เดาไว้สัก 98 - 99 หรือถ้านิสสันจะอัพขึ้นไปถึง 1,029,000 ก็ยังไม่น่าเกลียด เพราะจัดเต็มกับมูนรูฟและครูซคอนโทรล ซึ่งยังถูกกว่า Mz3 Sport (แต่ฟากนิสสันไม่มีระบบรักษาเสถียรภาพการทรงตัวใดๆ มาให้ แต่ได้เครื่องและเกียร์ สมรรถนะและการกินน้ำมันที่เลิศเลอกว่า)

จำได้ว่าสมัยเทียน่า มูนรูฟเค้าคิดเพิ่มห้าหมื่นเอง ซึ่งตอนนี้กลายเป็นว่า ซิลฟี่ 1.8 Navi ไม่น่าซื้อไปซะแล้ว เพิ่มอีกห้าหมื่นซื้อ Pulsar ได้ครูซฯ ล้อ 17 มูนรูฟ ไฟซีนอนโปรเจคเตอร์

ของเทียน่า 50000 ได้ม่านถุงลม กับซันรูฟนะครับ   ไม่ใช่ซันรูฟอย่างเดียว

ออฟไลน์ pladaek

• FF1.5SMG
อะไรนะ รุ่น S ไม่มี ABS !!!

มันน่าจะทำให้เป็นมาตรฐานได้แล้วนะ ABS เนี่ย...

ราคาเทียบอ๊อฟชั่น ผมว่า "แพง" ครับ..

ราคาตัวท็อป ผมก้าวไปถึงโฟกัส 2.0 ตัวท็อปเลย.. ESC TCS ครบ..
ไม่ได้ขับรถเพื่อทำเวลาที่ดีที่สุด.. แต่ขับรถเพื่อเจอช่วงเวลาที่ดีที่สุด..

ออฟไลน์ iiuuiisj

• Full Member
ถ้าดูจาก option รู้สึกปกติครับ
แต่ถ้าเทียบกับ Tiida ถือว่าแพงมากกกกก

ตอนแรกที่บ้านผมออก Tiida มา 680,000 ตัวต่ำสุด รู้สึกหวั่นๆเพราะใกล้จะตกรุ่น

ตอนนี้ไม่เสียดายแล้วครับ เพราะ Pulsar ไม่มีราคาประมาณนี้เลย
และ Tiida ก็ไม่ได้เลวร้ายอะไรนี่นา

เหมือนกัน เลย  รุ่นเดียวกับผมเลย 

คิดว่า tiida เราจะบิน ล่ะ     เห็นราคาออกมาแบบนี้ โล่งไปเยอะ

ออฟไลน์ kimjung

• Sr. Member
คงแค่พอขายได้ คนที่ชอบหน้าตาแนวนี้ก็คงพอมี ขนาดทีด้ายังขายได้เลย