ผู้เขียน หัวข้อ: แอคคอร์ด ลงศูนย์แล้วครับ เอาภาพมาฝาก พร้อม สเปค อัตเดต ราคาทุกตัวครับ !!!  (อ่าน 19348 ครั้ง)

ออฟไลน์ 6162002

• Hero Member
ออพชั่นรุ่น 2.0นี่ บ้าไปแล้ว กะขายรุ่นนี้เลยสินะ >_<

ป.ล. ผมว่า คนจะซื้อ C-Seg ตัวท๊อป น่าจะมีเขวกันบ้างแหละ เจอ D-Seg 2.0 มีแอร์หลัง จอ8นิ้ว VSA ถุงลมข้าง โปรเจคเตอร์  โอ้วแม่เจ้า!!

ออฟไลน์ 12ay13an

• Full Member

np72

• บุคคลทั่วไป
ดูจากภาพ
อ่านสเป็กจากหน้าเว็บ
ยังไม่รู้จะติตรงไหน
แต่อยากรู้ว่า
ถ้าไม่มีจอ Navi จากรูปน่าจะ 2.0EL Navi
ไอ้ส่วนที่เป็นจอด้านหลังนั่น มันจะกลายเป็นอะไร หน้าตาแบบไหน (คงไม่กลายเป็นกล่องเก็บของนะ) :P

เท่าที่ถามเซลมีจอเหมือนกันเลย แต่ไม่ทีนาวิ