ผู้เขียน หัวข้อ: ผมเห็นยังมียาริสป้ายแดงอยู่สงสัยว่าตอนนี้ production plant ของโตโยต้ายังผลิตอยู่  (อ่าน 2095 ครั้ง)

ออฟไลน์ phraeboy_mz2

• Hero Member
  • My Beloved Pal !
ผมเห็นมีคนออกยาริสป้ายแดงด้วย ก็เลยสงสัยว่าโรงงานผลิตที่บ้านโพธิ์ยังคงมีการผลิตรุ่นนี้อยู่หรือคับหรือว่าโละขายให้หมดสต๊อกเท่านั้นคับ

ออฟไลน์ SauceNR

• Jr. Member
  • **
นาาจะยังผลิคยุละครับเพราะตัวโฉมRS พึ่งเปิดตัวไม่นานมาก

ออฟไลน์ NONT4477

• Hero Member
  • Let the SKYFALL
ไม่นานมานี้ยังมีโฆษณาทางทีวีอยู่เลยครับ
แถวบ้านผมก็เห็นป้ายแดงตัวใหม่ (ไฟโดนัท) อยู่หลายคัน
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ Bimmer Boy

• Sr. Member
ยังผลิตอยู่ครับ ยาริสและรถเก๋งทุกรุ่นผลิตที่โรงงานเกตเวย์ครับผม