ผู้เขียน หัวข้อ: [พลีชีพ]ทำไมกระทู้ BMW ใน HLM ถึงเยอะกว่ายี่ห้ออื่นๆครับ  (อ่าน 18393 ครั้ง)

ออฟไลน์ BestHuafoo

• Hero Member
  • เอี๊ยดแอ๊ด

รถในฝันของใครหลายๆคน ไม่แปลกถ้ามันจะเยอะ ผมก็ชอบ  ;D

ออฟไลน์ Larry

• Sr. Member
.
.
.
ถามว่าเบื่อไหมก็นิดหน่อยนะครับ เพราะมันเยอะจริงๆ
แต่ก็ไม่ถึงขั้นรำคาญหรอกครับ ไม่อยากอ่านก็ข้ามๆไป

ที่รำคาญจริงๆคือพวกหลงรถตัวเองมากกว่า
BM มันดีก็จริง แต่ไม่ได้ดีที่สุดขนาดที่โม้หรอกครับ

คิดค้นอะไรใหม่ๆให้กับโลกรถยนต์ Benz มีเยอะกว่ามาก
เรื่องดีไซน์ที่ชอบบอกกันว่าดี กลับไปย้อนดูทำเนียบ
รถคลาสสิคได้เลย Benz กินขาด

เก็บกดมาจากไหนครับ ?

ถามตัวเองหรือเปล่าครับ : )

รัก Benz ชิมิฮ๊าฟฟฟ

ออฟไลน์ raygun

.
.
.
ถามว่าเบื่อไหมก็นิดหน่อยนะครับ เพราะมันเยอะจริงๆ
แต่ก็ไม่ถึงขั้นรำคาญหรอกครับ ไม่อยากอ่านก็ข้ามๆไป

ที่รำคาญจริงๆคือพวกหลงรถตัวเองมากกว่า
BM มันดีก็จริง แต่ไม่ได้ดีที่สุดขนาดที่โม้หรอกครับ

คิดค้นอะไรใหม่ๆให้กับโลกรถยนต์ Benz มีเยอะกว่ามาก
เรื่องดีไซน์ที่ชอบบอกกันว่าดี กลับไปย้อนดูทำเนียบ
รถคลาสสิคได้เลย Benz กินขาด

เก็บกดมาจากไหนครับ ?

ถามตัวเองหรือเปล่าครับ : )

รัก Benz ชิมิฮ๊าฟฟฟ

รักทั้งสองแบรนด์แหละครับ : )

ออฟไลน์ Mike

สงสัยเหมือน จขกท. เหมือนกัน  

แต่ก็คิดว่าช่างมัน เราก็ไม่ต้องอ่านได้ครับ  แต่วันไหนเราสนใจก็กลับมาอ่านได้เหมือนกัน  ยังพอมีประโยชน์

จริงๆผมเบื่อกระทู้ "พรุ่งนี้น้ำมันลด30สต." "พรุ่งนี้น้ำมันขึ้น1บาท"  อะไรพวกนี้มากกว่าอีกครับ ไม่เห็นมีประโยชน์อะไรเลย เป็นที่ระบายอารมณ์เฉยๆ -.-

ป.ล. จขกท. ไม่ต้องกลัวหรอกครับ ตั้งกระทู้ ผมเชื่อว่าสมาชิกในนี้มีวุฒิภาวะพอครับ เห็นต่างได้ แต่ไม่แตกแยกนะ ผมว่า

เห็นด้วย อย่างยิ่งครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 14, 2013, 20:09:23 โดย Mike »
SUBARU XV 2.0i-P 16
HONDA City SV 12
FORD Ranger Hi Rider 4DR XLT 2.2 TDCi 12
FORD Ranger Hi Rider OpenCab LIMITED 2.5 TDCi 08
TOYOTA Hilux Vigo 4DR 3.0 G 4X4 08
ISUZU Dragon Eye SpaceCab SLX 2.8 00
TOYOTA Hilux Mighty X 2.5 94
MAZDA Familia 94
MITSUBISHI Cyclone 94
TOYOTA Hilux Super Star 88

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
อย่าดราม่ากันนะครับ

คุณ raygun นี่ผมเองก็รู้จักเป็นการส่วนตัว คนคนนี้ ก็ไม่ธรรมดา ในวงการของเขา
คนที่ตั้งชื่อตามหนังสือแวดวงโฆษณาที่เขาชอบหนะ มีไมกี่คนหรอกครับ

คุณ เฟิร์ส ก็เป็นคุณผุ้อ่านของเรา

คนรู้จักกันกับผม อย่ามาดราม่ากันเองเลย

ออฟไลน์ SADAEW

• Full Member
ผมว่าอาจจะดูค่อนข้างเยอะ แต่สำหรับผมคิดว่าก็ไม่ได้ถึงกับเฝือนะครับ

มีเยอะก็ดีฮะเพราะว่าหลาย ๆ กระทู้ที่ได้อ่าน F30 หรือว่ารุ่นอื่น ๆ
แต่ละกระทู้จะมีเกล็ดเล็กเกล็ดน้อยแตกต่างกันไป ไม่ว่าจะรูปหรือข้อมูลต่าง ๆ
แต่เอกลักษณ์ที่น่าชื่นชมทั้งเว็บไม่ว่าจะเป็นพี่ ๆ ที่ดูแลเว็บหรือคุณผู้อ่าน
เท่าที่ผมอ่าน ๆ มา มาจากการใช้จริงประสบการณ์จริง แล้วเขียนแบบสัมผัสได้ง่าย
เหมือนเพื่อนมาเล่าให้ฟังเลย รวมทั้งยังไม่ได้ดิบหรือห้วนจนเกินไปเหมือนเว็บบอร์ดรถยนต์บางที่
ผมว่าเอกลักษณ์ตรงนี้ต่างหากครับที่ทำให้ชาว HLM ทุกคนยังติดตามและมีส่วนร่วมกัน
ให้เป็นเว็บที่ดีแบบนี้ต่อไปครับ เรื่องบางกระทู้เยอะไปก็เป็นปกติของคุณภาพและความนิยมของรถครับ

ออฟไลน์ f1rstgot

• Sr. Member
ไม่ได้คิดจะดราม่านะครับ ผมไม่ได้คิดอะไรเลยครับ ขออภัยถ้าทำให้ต้องเหนื่อยใจครับท่าน