ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบว่าสมาชิคในเว็ปเรานี้มีใครเล่นเกมส์ World of Tanks บ้างครับ  (อ่าน 3345 ครั้ง)

ออฟไลน์ นายพรานจ๋าหมีมาแล้ว

• Hero Member
  • เส้นขอบฟ้า
คือผมเล่นเกมส์นี้อยู่อยากรู้ว่าในเว็ปนี้มีใครชอบเล่นเกมส์รถถังนี้บ้างครับ และเล่นกันไปถึงไหนแล้วชอบเล่นสายอะไรชาติไหนและรถคันโปรดคือรถอะไีรครับ

ส่วนตอนนี้ผมเล่นรถเยอรมันส่วนใหญ่ที่ใช้อยู่เทียร์สุงสุดก็ เทียร์9ครับ E75 ใกล้ได้ E100 แล้ว :D และก็มีเทียร์8 ก็ Ferdinand กับ Tiger-2 หรือ king Tiger

เทียร์7 มี Tiger , IS เทียร์6 Kv1-S , Churchill VII และก็ Hummel ปืนใหญ่เทียร์5 ครับผมอยู่แคลน Sk_TH นะครับใครเล่นแล้วเจอผมทักทายกันได้นะครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 18, 2013, 17:19:03 โดย Goodgarden »

ออฟไลน์ Night_Angel

• Sr. Member
เล่นแต่สาย Nazi  ครับผม  มีตัวแพงสุดก็แค่ Tiger P  ปกติ PzIV ก็ไล่เก็บได้แล้ว
ぼく は くま くま.... くま......

くるま じゃないよ

2000 Lancer F-Stye --> Evolution V
1994 Lancer E-CAR 1.6 JDM

ออฟไลน์ Ruksadindan

อย่าลืมไปรีวิวลงอีกห้องนะครับ

ออฟไลน์ joesamui

• Full Member
ผมเล่น IS 3 ครับวิจัย IS 8  แล้วแต่ไม่มีตั้งซื้อ 555

แล้วก้อ T25/2 เล่นยากมากคันนี้รถเปราะ แถมได้ตังและค่าประสบการณ์น้อย

แล้วก้อ M41 , SU100 , Tiger , AMX เล่นมั่วมากครับคละๆกันไป

ปล.E100 แข็งมากผมยิงไม่เข้าเลย เจอที่ไรผมตายทุกทีปืนแรงมากๆ

ออฟไลน์ นายพรานจ๋าหมีมาแล้ว

• เส้นขอบฟ้า
เล่นแต่สาย Nazi  ครับผม  มีตัวแพงสุดก็แค่ Tiger P  ปกติ PzIV ก็ไล่เก็บได้แล้ว
ผมเล่นเกมส์นี้เพราะชอบรถเยอรมันครับโดยเฉพาะเจ้า Tiger มันเป็นรถที่ทำให้ผมเล่นเกมส์นี้

อย่าลืมไปรีวิวลงอีกห้องนะครับ
รีวิวรถเหรอครับหรือการเล่นครับ

ผมเล่น IS 3 ครับวิจัย IS 8  แล้วแต่ไม่มีตั้งซื้อ 555

แล้วก้อ T25/2 เล่นยากมากคันนี้รถเปราะ แถมได้ตังและค่าประสบการณ์น้อย

แล้วก้อ M41 , SU100 , Tiger , AMX เล่นมั่วมากครับคละๆกันไป

ปล.E100 แข็งมากผมยิงไม่เข้าเลย เจอที่ไรผมตายทุกทีปืนแรงมากๆ
เหนียวครับแต่สู้ Maus ไม่ได้อันนั้นเหนียวจริงเจ้าโลงศพเคลื่อนที่เนี้ย ถ้าได้ E100 แล้วกะจะปั้นสาย MT จีนต่อครับ

สาย IS ดีเหมือนกันปืนหนักเกาะลาดยิงแล้วเด้งดีเหมือนกัน