ผู้เขียน หัวข้อ: ด้านหลังของ VELOSTER เค้าเว้นช่องไว้เพื่ออะไรครับ ?  (อ่าน 4284 ครั้ง)

ออฟไลน์ Wayfarer-R

• Hero Member
มันเป็นเรื่องของดีไซน์ หรือว่า เว้นไว้เผื่อตอน MC จะได้เอาไว้ลากไฟท้ายให้เต็มช่อง ? คือเห็นมันบุ๋มๆอยู่ เลยอยากทราบครับ ว่ามันมีนัยยะอย่างไรรึเปล่า ?

ออฟไลน์ каваи

• Full Member
มันเป็นดีไซน์ที่ทำให้ไฟท้ายดูใหญ่หรือสมส่วนขึ้นรึเปล่าครับ?  ;D

ออฟไลน์ superden

เว้นเพื่อให้แปลกมั้งครับ อาจจะเคยทำเรียบๆแล้วคิดว่าธรรมดาเกินไป ต้องมีอะไรบางอย่าง  แต่ผมว่ามันก็แปลกดีนะ สวยหรือเปล่าไม่แน่ใจ

promt

• บุคคลทั่วไป
รอไฟไมเนอร์

เดาครับ

ออฟไลน์ คนกรุง

• Full Member
ไว้ใส่ไฟตัดหมอกหลัง แข่งกะวีออส :D

ออฟไลน์ -Anonymous-

• Catch me if you can !!!
ไว้ใส่ไฟแต่งครับ เดิมๆดูธรรมดาเกิน

ออฟไลน์ jay-burn

• Jr. Member
  • **
อาจจะเกี่ยวกับระบบไหลเวียนของอากาศด้านท้ายมั้งครับ

ออฟไลน์ kan.kom

• Sr. Member
เอาไว้หย่อนก้นพิงรถเล่นหรือเปล่าครับ 555

ออฟไลน์ Tyde

• Sr. Member
เอาไว้ให้คนถาม   ;D   

ผมว่าน่าจะเอาไว้ใส่ของแต่งนะ

ออฟไลน์ deaw2011

• http://metrosystems-des.com/
คงเอาไว้ให้มันเข้ากลับไฟท้ายรึเปล่า
ไม่ก็ให้ดูแปลกๆๆตาดี

ออฟไลน์ SP

Re: ด้านหลังของ VELOSTER เค้าเว้นช่องไว้เพื่ออะไรครับ ?
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มีนาคม 19, 2013, 20:13:15 »
น่าจะเป็นดีไซน์ของเค้าแหละครับ แต่พอไมเนอร์แล้วอาจจะมีของเล่นมาใส่เพิ่มก็ได้  ;D ;D ;D

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
Re: ด้านหลังของ VELOSTER เค้าเว้นช่องไว้เพื่ออะไรครับ ?
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มีนาคม 20, 2013, 00:04:29 »
ทำไว้รอตัว MC ครับ

จะได้ไฟใส่มาเพิ่ม สวยๆ

;D ;D ;D