ผู้เขียน หัวข้อ: OK ได้เวลากล่าวต้อนรับ ผู้สนับสนุน รายเก่า และรายใหม่ กันอีกรอบ ครับ  (อ่าน 5026 ครั้ง)

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
ก่อนอื่น ขอบคุณ มิตซูบิชิ และทีม อาซาทสึ สำหรับโฆษณา ของแลนเซอร์ EX ที่ ลงพื้นที่กับเรากันมานานพอสมควรแล้ว
อีกทั้งยังรับได้ กับคอมเมนท์ของเรา เรื่องเสียงปิดประตู และเห็นว่า เอาไปแก้ไขกันอยู่

ขอบคุณ Nissan ที่ ยังคง ลงโฆษณากับเรา อีกครั้ง และยังคงต่อไป (ทั้งที่พวกเราก็แฉ โปรเจกต์ X02A ของเขาไปเยอะมากกกกกก
แถมด้วยเรื่องราวล่าสุดจากน้องภัทฯ กับนิสสัน อ่างทองฯ ซึ่งก็จบไปแล้วเรียบร้อย)

ขอบคุณ Catalyst ค่ายหนังแผ่น DVD VCD ที่ ได้ยินว่า นับจากนี้ เราอาจจะมี DVD มาแจกคุณผู้อ่านกันแล้วละ!
เล่นกันสนุกๆ ขำขำ เดือนละสักครั้ง แต่เดี๋ยวขอดูอีกทีว่า เราจะทำอะไรยังไงได้บ้าง

และรวมทั้ง ผู้สนับสนุน รายล่าสุดอีกราย ที่จะทำให้พื้นที่โฆษณาของเรา...เต็มแน่นเอียด จนพื้นที่ดีๆ ถูกจับจองไปหมดแล้ว จนถึงสิ้นปีนี้ครับ
แต่ยังไม่ขอบอกว่าเป็นใคร ยังขออุบเป็นความลับอยู่...

เปล่าหรอกครับ แค่ฝากบอกว่า นอกจาก คลิ๊กเข้ามาอ่าน Headlightmag.com แล้ว
อยากขอรบกวนอีกสักนิดว่า ฝากคลิ๊ก ที่แบนเนอร์ ของผู้สนับสนุนของเราด้วยนะครับ

เพราะพวกเขา ใจกว้าง อย่างมาก ที่มาลงโฆษณากับ "เว็บไซต์โนเนม" อย่างเรา
ไหนจะต้องเสี่ยงกับการยังคงผม และน้องๆในทีม The Coup ของเรา พาดพิงถึง ขบกัดจิกตี ตามปกติ
ตามมาตรฐานเดิมของเว็บที่ตั้งไว้ครับ ไหนจะเสี่ยงต่อการก่นด่าจากผู้บริโภค และผู้เข้าชมเว็บของเรา
ที่ตรงไปตรงมาไม่แพ้เจ้าของเว็บกันเลย ขนาดนี้ (จนบางที เจ้าของเว็บยังหวั่นๆเลย ว่า จะโดนคนอ่านด่าเอา วันไหนสักวัน)

แหะๆ

ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 03, 2009, 22:52:19 โดย J!MMY »

ออฟไลน์ TurBoZ

• Full Member
  • ZZZZzzzzzzzzzzzzzz
ขอบคุณครับ เดี๋ยวจะพยายามจัดให้วันละคลิกสองคลิก

ออฟไลน์ helloworld

• Newbie
  • *
เห็น ads สักพักแล้วครับ แต่ review รถใน ads ยังออกมาให้เชยชมเลยอะ :P

รออ่านอยู่ทั้ง tiida และ ex นะครับ

ออฟไลน์ Ruksadindan

นี่แหละ ที่ชอบ ความตรงไปตรงมา

ออฟไลน์ Naow27

• Sr. Member
  • อากาศมัน"หนาว"
    • Carside.in.th
คุณJimmy สรุปแล้วMeetingที่เชียงใหม่ จะจัดภายในวันที่19เดือนนี้หรือเลื่อนไปเป็นวันอื่นครับ
My Facebook: http://www.facebook.com/naow27
My twitter: http://www.twitter.com/Naow27
The New Generetion of Automobile Car ! http://www.carside.in.th

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
First Impression ของทั้งสองคัน อยู่ในหน้าแรกของเว็บนี่ครับ คลิ๊กที่ รูปแฟลชได้เลย

ส่วนมีทติ้งวันที่ 19 อย่างที่บอกในกระทู้ก่อนๆแล้วนะครับ ว่าอาจมีปัญหา อาจไม่ได้เจอกัน เพราะเวลาอาจจะไม่ตรงกัน อาจจะต้องแคนเซิล ครับ

ออฟไลน์ work

• Newbie
  • *
ขอบคุณผู้ใหญ่ใจดีทุก ๆ ท่านครับ ที่ทำให้พวกเรา มีเว็บดี ๆ แบบนี้ให้อ่านกัน

:-*

ออฟไลน์ Sarutino

• อยากออกไปกอดเมืองไทย^ ^
ต้องคลิกแบนเนอร์ด้วยเหรอ? ไม่รู้นะเนี่ย นึกว่าดูอย่างเดียวก็พอ

เดี๋ยวจะคลิกเข้าไปดูคร๊าบ ;D
"Lose who you are to save what you love."

ออฟไลน์ SomWang

• Newbie
  • *
ดีครับ..
จะเข้าไปดูโฆษณาเหล่านี้ใบ่อยๆๆเลยครับ..
รวมถึงจะแนะนำเพื่อนๆเข้าไปด้วยครับ..

ออฟไลน์ liveshow

• รถไม่แรงแต่แซงยาก
คลิกแล้ว แต่ไม่มีตังซื้อ อะ T_T กว้างพอ แต่ ตังไม่พอ
ก็แค่คนธรรมดา ไม่ลองก็ไม่รู้

ออฟไลน์ DENTE

• ชายใจสะออน
ขอขอบคุณผู้สนับสนุนทุกรายครับ

ท่านใจกว้างมากครับ  นั่นแสดงว่าท่านกล้ายืนหยัดยอมรับ

เสียงวิพากษ์วิจารณ์  หมายถึงความมั่นใจคุณภาพของแบรนด์สินค้าของท่าน

ขอชื่นชมครับ
ตังมีไม่มาก  แต่อยากขับรถดีดี

ออฟไลน์ youngbear

;D ;D ;D............thank you kindly for the both supporters.......Nissan &
Mitsubishi........................bye

yogibear

ออฟไลน์ Sunnook

อ่า ถ้าเช่นนั้นผมก็จะคลิก ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ออฟไลน์ Pan Paitoonpong

• Long live M/T
ขอบคุณผู้อ่านทุกท่านในความอุปถัมถ์ครับ
ขอบคุณผู้สนับสนุนเอาไว้ที่นี้ด้วยเช่นกันครับ

สิ่งที่นับถือในครั้งนี้คือแม้ว่าเราจะสับขนาดไหน ก็ยังยอมคบกับเราอยู่ เพราะเราแยกความสัมพันธ์ระหว่างคนกับรถออกไงครับ ส่วนที่เป็นรถเราก็ขอสับกันเฉพาะรถ ส่วนกับคนเราก็คุยกับแบบพี่น้อง พึ่งพาอาศัยกัน
ไม่มีรถ เราก็ไม่มีรีวิว ส่วนรีวิวก็ทำหน้าที่ประกอบการซื้อ เป็นแหล่งข้อมูลประกอบให้ผู้ซื้อ

- Nissan Tiida บ้านๆ/NX Coupe/AE111/190E1.8