ผู้เขียน หัวข้อ: มาแล้วกับ โฆษณา VIOS 2013 เปิดตัวครั้งแรกในโลก world premier บ่ายวันนี้ !!  (อ่าน 9749 ครั้ง)

ออฟไลน์ MoO Cnoe

• Hero Member
บ่ายวันนี้ 25 มีนาคม เตรียมพบกับงานเปิดตัว All new VIOS 2013
ที่อื้อฉาวกันมาตั้งแต่ปลายปีที่แล้ว รอติดตามชมกันนะครับ

เป็น World Premier เลยทีเดียว เปิดตัวที่ไทย เป็นที่แรกในโลก

ส่วนอันนี้เป็น TVC ที่ปล่อยออกมาแล้วทางช่อง 5 เมื่อคืนนี้
เอาไปชมกันพลางๆก่อนครับ ^^

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 25, 2013, 15:29:09 โดย MoO Cnoe »

ออฟไลน์ นายพรานจ๋าหมีมาแล้ว

• เส้นขอบฟ้า
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ numtik2005

• Sr. Member
งามๆ ยินดีกะคนที่จองปีที่แล้ว

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
เป็นวีออสที่ผมชอบเลยหล่ะงานนี้

ทั้งภายใน พวงมาลัย หน้าปัด รูปทรงด้านนอก

แต่รอดูตัวจริงอีกทีครับ และ ไม่น่าเชื่อว่าพี่โตจะยัดโปรเจคเตอร์มาให้ VIOS

ออฟไลน์ deaw2011

• http://metrosystems-des.com/
เดี๋ยวจะไปดู vios ตัวนี้ครั้งแรกในโลกที่งานมอเตอร์โชว์นี้แหละ ;D

ออฟไลน์ PacMan

• Full Member
เท่าที่อ่านมาอะไรสวยๆอยู่รุ่นSหมดเลย งี้ลุ่นล่างหน้าตาเป็นไงว้า

ออฟไลน์ ___LOFT

• Administrator
แล้วเจอกัน . . . แต่ไม่ซื้อนะ  ;D

ออฟไลน์ Kittisak

• Jr. Member
  • **
  • Ability Without Opportunity Means Nothing
รูปทรงดีขึ้นเยอะครับ  ::)ภายในก็แจ่ม
“Today I will do what others won't, so tomorrow I can accomplish what others can't”

ออฟไลน์ Sammy_

เป็น Vios ที่จัดเต็มจริงๆ ฮาๆๆ ;D
ชอบมากเลยครับ

ปล.อยากเห็น 5AT หรือ 6AT อิอิ

ออฟไลน์ AMG GT

เพลงประกอบโฆษณาครับ David Guetta - Without You ft. Usherhttp://

ออฟไลน์ RUKTOOKKHON

option ไม่เลวเมื่อเทียบกับราคา
โดยรวม สวยกว่าตัวเดิมอย่างเห็นได้ชัด

แต่คาดว่า all new city 2014 จะแจ่มกว่า ;D

ออฟไลน์ Devil13

พี่โตเอาลงเวปแล้วครับ แต่รายละเอียดยังมาไม่ครบนะครับ  ;D
http://www.toyota.co.th/vios/

ออฟไลน์ Dr.Pop

คุ้มจัง สวยและได้ส่วนลดเงินแสน

โชคดีบ้านผมจองไว้  ;D

ออฟไลน์ PacMan

• Full Member
พี่โตเอาลงเวปแล้วครับ แต่รายละเอียดยังมาไม่ครบนะครับ  ;D
http://www.toyota.co.th/vios/

แหล่มเลย กำลังดูอยู่ เพลินดี

ออฟไลน์ hutzero

รถดูโย่งลอยๆ  ต้องติดสเกิร์ตซักหน่อย  น่าจะสวยขึ้นเป็นกอง

ออฟไลน์ Devil13

option ไม่เลวเมื่อเทียบกับราคา
โดยรวม สวยกว่าตัวเดิมอย่างเห็นได้ชัด

แต่คาดว่า all new city 2014 จะแจ่มกว่า ;D

หวังไว้แบบนั้นเหมือนกันครับ น้องชายผมรออยู่เหมือนกัน  ;D
คงจะเอาหนึ่งในสองคันนี้แหละ ไม่รอ NISSAN JUNK แล้ว

ออฟไลน์ AMG GT

วงเลี้ยวรุ่น S กว้างไปมั้ยอ่ะ   นั้นมันเท่ากับ ACCORD 2013 รุ่น 2.0 เลยนะ

ออฟไลน์ Terng

ผมกำลังแอบหวั่นว่ามันจะมาสไตล์เดียวกับแอคคอร์ด ที่ส่วนตัวผมดูว่าดีไซน์มันแก่ลงอย่างเห็นได้ชัด คือไม่ใช่ไม่สวยนะ แค่ดูมีอายุมากขึ้นเฉยๆ และถ้าอ้างอิงเส้นสายจาก CR-V กับ Civic FB บางจุดก็ทำท่าจะคล้ายๆกันด้วยสิครับ รอดูกันต่อไป :) แต่ซิตี้ตัวปัจจุบันเคยเกือบได้มาอยู่ในโรงรถแล้วหละนะ ถ้าตอนนั้นไม่เปลี่ยนใจเอารถใหญ่กว่าไปเสียก่อน ติดใจเบาะโดยสารที่นั่งสบายกว่าวีออสในแถวหลังครับ :)
=====================
รถที่ใช้เป็นประจำ
2013 Toyota Camry Extremo 2.0
2015 Ford Ranger T6 XLT Open Cab 2.2 MT
2018 Toyota CHR HV Mid
=====================

ออฟไลน์ phraeboy_mz2

• My Beloved Pal !
ว้าวๆ สวยมากคับ ขนาดผมใช้ m2 ยังมีสะอึกเลยคับในบอดี้ของออสใหม่นี่ ผมว่าบอดี้โดยรวมดูสวยงามขึ้นมากกว่าตัวเก่าเยอะเลยคับ ฏโดยเฉพาะด้านท้ายเหมือนคัมรี่เลยคับ เป็น"แคมรี่น้อย" ได้เลย 555+ ด้านหน้าก็สวยโฉฐเฉี่ยวดีคับ ผมว่าโตโยต้าวางทิศทางนโยบายใหม่ได้ถูกทางแล้วล่ะคับคืออกแบบรถให้ดูดีขึ้น ดูมันดุดันขึ้นเพราะกระจังหน้าแบบหุบยิ้มนี่แหละคับ ต่างจากโฉมเดิมที่ดูออกแนวน่ารักๆ และเหมาะกับวัยกลางๆคนมาเป็นแนววัยรุ่นๆเน้นสปอร์ตเข้ากับวัยรุ่นได้มากขึ้น ผมว่าคนที่จองไปโดยไม่เห้นรถเมื่อปลายปีที่แล้วถือว่าโชคดีแล้วล่ะคับและตัดสินใจได้ถูกต้องแล้วคับเพราะมันออกมาได้งามมากคับ ถึงขนาดผมยังแอบอิจฉาเล็ๆ อิอิ  :'( ยังไงก็ยินดีกับเจ้าของวีออสใหม่ด้วยนะคร้าบบบ ;)