ผู้เขียน หัวข้อ: ผมอยากได้ bt-50 pro แต่แฟนกับลูกชายบอก Ertiga เท่านั้น แล้วจ่ายเงินจองตัดหน้าผมเลย !!  (อ่าน 13358 ครั้ง)

ออฟไลน์ KLANG MR-S

• Sr. Member
คิดถูกแล้วครับ ภรรยาฉลาดมาก เล่นจองตอนคุณไม่อยู่ มัดมือชกอย่างเนียน 555
เป็นผมถ้าไม่ได้บรรทุกอะไร Ertiga น่าสนกว่าเยอะ ราคาถูกกว่า ออฟชั่นเต็ม
แถมลูกและภรรยาชอบ (ข้อหลังนี่เป็นเหตุผลที่สำคัญสุดแล้วล่ะ)

ออฟไลน์ Zahnarzt

• Full Member
กรณี่แรก ถ้าเราเป็นคนขับ ก็โม้ไ่ปรับ ว่าขับไม่สบาย ปวดหลัง ไม่ถนัดอะไรก็ว่าไป

กรณีสอง เปิดใจรับสิ่งใหม่ๆเข้ามาในชีวิต แฟนคุณจะรักคุณมากขึ้นอีก ได้ความปลอดภัย ได้รถรุ่นใหม่ล่าสุด เอาเงินส่วนต่างไปแต่งให้หล่อๆ

ออฟไลน์ jimsrsa

• Sr. Member
ต้องเป่าหูทุกๆวัน บอกแต่ข้อดีไป ข้อเสียโยนใส่คันที่เมียชอบ เสร็จผมล่ะ

ออฟไลน์ pulsar

• Jr. Member
  • **
มีคำกล่าวในวงเหล้าว่า เชื่อเถิดเมียแล้วจะเจริญรุ่งเรือง 5555
รถแวนเล็กก็อเนกประสงค์ดีครับ เหมาะเป็นรถครอบครัวครับ

ออฟไลน์ Minny

ถ้าเป็นเรา เราขอตัดหน้าไปจอง New Ranger / New Colorado เพราะชอบมากกว่าค่ะ แต่ห้ามกันไม่ได้ เพราะเป็นความชอบส่วนตัวค่ะ
ก็แค่ผู้หญิงตัวเล็กๆ
I'm waiting for you, Ford Ecosport Ecoboost!

ออฟไลน์ nudragon

• Hero Member
  • MT Mania!!
เชื่อเมียแล้วทุกอย่างจะราบรื่นครับ

ออฟไลน์ ID-4

• Jr. Member
  • **
แพงกว่า Swift ตัว Top 130000 เอง ตอนนี้ยังไม่ได้ Swift เดี๋ยวไปกล่อมเมียให้เปลี่ยนดีฝ่า อิ อิ อิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 26, 2013, 14:20:01 โดย ID-4 »

ออฟไลน์ ponggu52

ต้องยอมครับ

คุณเป็นหัวหน้าครอบครัว
คุณต้องฟังเสียงของสมาชิกครอบครัว

ถ้าอยู่คนเดียว คุณจัด BT-50 pro ไปเลย
แต่มีครอบครัวแล้ว เมียและลูกต้องเป็นใหญ่

เขาเลือกถูกแล้วครับ เอาเหตุผลมาค้านกัน
ยังไงคุณก็แพ้อยู่ดี