ผู้เขียน หัวข้อ: ปีนี้มีบริการรถตู้มางาน Motor show อยู่ป่าวครับ  (อ่าน 2768 ครั้ง)

ออฟไลน์ [N]uTTy

• Newbie
  • *
อยากทราบว่า Motor Show ปีนี้ ยังมีบริการรถตู้ฟรีอยู่มั้ยครับ
เห็น Motor Expo ที่ผ่านมายังมีอยู่

ใครทราบช่วยบอกที มีบริการที่ไหนบ้าง

ออฟไลน์ Parinceo

• Hero Member
Re: ปีนี้มีบริการรถตู้มางาน Motor show อยู่ป่าวครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 27, 2013, 23:46:46 »
วันนี้เพิ่งไปมาครับ มีรถบัสที่หมอชิต ลงรถไฟฟ้าทางออก 4 เลยครับแล้วถามเดินไปนิดนึง ลองถามพ่อค้าแม่ค้าแถวนั้นได้ แต่เสียเที่ยวละ 30 บาทนะครับ รถมีประมาณครี่งชม/คัน

สะดวกดีครับ เป็นของอิมแพคเอง ส่งถึงหน้าชาเลนเจอร์เลย แต่แอร์ไม่เย็นครับ  :P
รถตู้ฟรีอื่นๆนี่ไม่ทราบเหมือนกัน รีบไปวันแรกๆคนน้อยกว่าครับ อย่างวันนี้คนน้อยกว่าที่ผมไปช่วงกลางๆของรอบปีที่แล้วอ่ะครับ

ออฟไลน์ 6162002

Re: ปีนี้มีบริการรถตู้มางาน Motor show อยู่ป่าวครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 27, 2013, 23:54:44 »
เข้าใจว่า Motor Expo จะมีรถบัสของงานนั่งฟรี นั่งสบายครับ

แต่ของ Motor show จะมีรถอิมแพค เป็นรถบัสคันเล็กๆ เสีย 30 บาท

ออฟไลน์ ___LOFT

• Administrator
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 28, 2013, 00:51:34 »
แถมรถตู้อนุสาวรีย์-เมืองทองให้อีก 1 ครับ 30 บาทเหมือนกัน ไม่ใช่ของงาน motor show นะ

ออฟไลน์ Jump

• Sr. Member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 28, 2013, 07:40:23 »
สรุป ผมต้องเอารถไปเองจนได้
motor show ขาดรถไปหาลายยี่ห้อ
แถมไม่มี บริการอะไรเลย
เทียบคุณภาพกับ motor expo ไม่ได้เลยครับ
เรื่องประชาสัมพันธ์ ก็อ่อน
LIKE A BOSS!!

ออฟไลน์ Skyline

• Sr. Member
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 28, 2013, 12:39:02 »
สรุป ผมต้องเอารถไปเองจนได้
motor show ขาดรถไปหาลายยี่ห้อ
แถมไม่มี บริการอะไรเลย
เทียบคุณภาพกับ motor expo ไม่ได้เลยครับ
เรื่องประชาสัมพันธ์ ก็อ่อน
เห็นด้วยครับ ประชาสำพันธ์อ่อนจริงๆ หลายคนเพิ่งทราบเองว่ามี รวมทั้งผมด้วย

ออฟไลน์ [N]uTTy

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 28, 2013, 13:37:09 »
ขอบคุณทุกท่านมากเลยครับ

ผมเห็นด้วยนะ ที่ประชาสัมพันธ์ไม่ค่อยดีเลย ตอนนี้ยังหาบัตรฟรีไม่ได้เลยด้วย :(